Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jezi ya timu ya taifa stars!

Discussion in 'Sports' started by Orkesumet, Aug 11, 2009.

  1. O

    Orkesumet Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Wadau wa soka hivi ni lazima jezi ya timu ya taifa iwe na mirangi yote ya bendera? Mchanganyiko wa rangi kwa kweli hauleti mvuto uwanjani...rangi ni "dull". Hawa wadhamini na disigners wa mijezi hawajaliona hili?
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili swala nilishalisemea kwenye thread za nyuma, nikajibiwa sijui jezi za Ureno na Inter mbona nazo mbaya. Lakini bado nasapoti kuwa jezi za Tanganyika stars oopphs Taifa stars in mbovu, mirangi yooooote ya bendera imejaa. Waige Uholanzi, German, nk wanazo rangi nyingi lakini hutumia hardly only 2 colours.
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli wakuu hizi rangi hazina mvuto kabisa, inabidi hao wahusika waliangalie upya hili
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    My suggestion is they should use black and green or black and blue.
    Kaptula nyeusi na t-shirt ziwe kijana au blue.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kijani na Njano itapendeza zaidi
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha soksi za kijani na njano?
     
  7. O

    Orkesumet Member

    #7
    Aug 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rangi ya blue/kijani zinapendeza, wanaweza pia kutumia rangi nyeupe. Fikiria kama bendera ya USA ingekuwa ni ya TZ, wachezaji wote wangekuwa na nyota za kutosha tu, rangi ya blue, nyekundu etc!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Fulana Kijani, bukta njano au vise versa
     
  9. M

    Magehema JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aminia, tuige jezi tu au hata soka yao, football administration na infrastructure?
     
  10. jacobae

    jacobae Member

    #10
    Aug 12, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanayanga hawatakawia kuiita timu ya taifa ni YANGA maana tayari wanajiita wao ndiyo serikali:D
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sio lazima kuvaa jenzi zenye rangi zote za bendera ya taifa. Hawa wadhamini vipi? Tungeweza kuwa na jezi ya blue na ufito mdogo wa njano, halafu bukta nyeusi. Nadhani wadhamini na viongozi wa TFF sio wabunifu. Hii rangi ya jezi kama hapo juu kwa kweli inachukiza, na hasa kama timu yenyewe nayo inacheza ovyo!
     
    Last edited: Aug 12, 2009
Loading...