Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jews ndio Waanzilishi wa Social Network Zote.Je Watanzania Wasomi Wa Computer mnaweza

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Josh Michael, Sep 16, 2009.

  1. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa Hakika Mungu amewapa Kitu cha Ziada Watu wenye asili ya Jews maana ukijaribu kutazama Waanzilishi wakubwa wa Social Network yote ni Jews People hata asili yao, Jaribu kutazama facebook,Myspace,Youtube, hat wikipedia pia utaona mchango wa wa Jews People,
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa Hakika Mungu amewapa Kitu cha Ziada Watu wenye asili ya Jews maana ukijaribu kutazama Waanzilishi wakubwa wa Social Network yote ni Jews People hata asili yao, Jaribu kutazama facebook,Myspace,Youtube, hat wikipedia pia utaona mchango wa wa Jews People,
    Founder wa Google

    1 Larry Page was born into a non-practicing [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Jewish"]Jewish[/ame] family in Lansing, Michigan.
    Founder wa Facebook

    2 Zuckerberg both being Jewish

    3 Hata ukijaribu kutazama kutazama katika masuala ya anga utaona watu hawa wana asili ya ugunduzi mkubwa sana
    Je Sisi Watanzania tunaweza kufanya haya mambo ambayo Vijana hawa wanayafanya na kunufaisha ulimwengu wote, Je vyuo vyetu vinaweza kuwafanya wanafunzi kufanya katika ugunduzi mkubwa wa kisanyasi katika kusoma kwao??
     
  3. mwakatojofu

    mwakatojofu JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa kweli noma. ila wameshindwa kutumia brain zao kali kumaliza umwagaji damu kat yao na waarabu/wapalestina
     
  4. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani JF ni kitu gani? Si aina mojawapo social networking.
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Kabisa lakini Tazama, Michango yao katika field za medicals pia ni kubwa sana, tunathamini sana michango ya JF na michango mingine waliyotoa
     
  6. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Acha zigzag, stick katika point ya Social Networking.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Max na Farida hawakuvumbua internet. Cha muhimu hapa ni internet. Bila hiyo kusingekuwepo na hii site. Kwa hiyo utaona hata kwenye hili tutarudi kule kule kwa Miafrika. Very depressing indeed.
     
  8. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu unamuelewa aliye anzisha ringtone nikikwambia ni kijana mmoja mwenye asili ya Kinigeria anaeishi england utakubali ?na wala si mjusi
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hakuna kitu kama hicho
     
  10. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Hakuna kivipi sijakufahamu fafanuwa unamainiha hakuna ringtone au vipi ?
     
  11. T

    T_Tonga Member

    #11
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2007
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kuwafagilia washenzi walolaaniwa na mungu hawana lolote wanalo lijua kazi yao majuishi ni fitna na dhulma tu hawana jengine
     
  12. K

    Koba JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ..hili lazima litakuwa talebani tuu!
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawa watu wana akili sana kweli Mungu aliwapendelea .Marekani wanawatumia kwenye mambo ya ubunifu na uchunguzi.Na kwa vile wanajijua wana akili na historia ya ubabe waliyonayo toka enzi za king David ndio inapelekea mwendelezo wa vita.
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwi, Koba unataka kusema pengine hivi tuongeavyo kesha jilipua?
    Tukiweka chuki na tofauti za kiitikadi pembeni, lazima tukubali kuwa hawa jamaa wako juu katika mambo kadhaa.
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kuchunguza vitu vingi sisi waafrika tunaiga vilivyoanzishwa na wenzetu, huwa hatuanzishi vipya ili Marekani au Korea watuige.Hawa ma Jew wana sifa ya ugunduzi.Naweza kusema hatu-invest akili zetu na rasilimali tulizonazo kwenye mambo ya Innovation, R & D.
    Hata kwenye biashara ni hivyohivyo.mtu mmoja akianza kupika maandazi na akauza sana ,basi jirani zake kumi kesho nao watapika maandazi kama yaleyale.
     
  16. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushatanguliza "Mungu amewapa kitu cha ziada" ila hujakitaja hicho kitu halafu baada ya kuwasifia kutokana na huko "kujaliwa kitu cha ziada" unauliza je na sisi tunaweza? Tunaweza nini? Kumzidi Mungu? Maana kwa madai yako wamejaliwa kitu cha ziada na Mungu so according to your convoluted logic it is basically a waste of time kujilinganisha nao...sasa what exactly is your point?

    Acha uvivu wa kufikiri na kulalamika bila sababu za msingi, utasemaje kuhusu Wajapani, Wajerumani, Waingereza, wa-Malaysia, wa-Singapore na hata jirani zetu hapo Rwanda nao "wamejaliwa kitu cha ziada"?
    Hizi excuses zingine bana zinatia hasira...
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu kimoja katika maisha kuwa aliyenacho huwa anaongezewa.Inawezeka tusiwafikie walipo kwa ajili ya kale kaziada walikotangulia kupewa toka muda mrefu ,lakini tunaweza kuwakaribia sana tu walipo.sidhani kama kinachowasaidia ni ile ziada waliyopewa na Mungu tu,bali hawajabweteka katika kufikiri na vilevile wana juhudi na maarifa.Inawezekana sisi wa TZ tuna juhudi ndio lakini si maarifa.Hatujachelewa bado kwa vile nijuavyo mimi nyakati hizi Mungu ameruhusu hicho kitu cha ziada pia kwa watu wote duniani.Ni kujipanga sawasawa tutafika.
     
  18. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mdau Babylon usijidai humwelewi MkamaP anamaanisha toa ushahidi kuwa huyo Mnigeria alivumbua programu ya kutengeneza ringtone sasa mbona unajikanyaga kanyaga?Fafanua ni vipi huyo Mnigeria ni nani na alifanyaje huko England.
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Je, na hawa hapa chini hawajajaliwa kitu cha ziada na Jalia au nao wana damu ya Kiyahudi?

    This is a A-Z list of popular Black inventors that we have more extensive information on: biographies, images, timelines, and other media. The Black Inventors Patent Holders List contains many more names, however, a biography may or may not be available. for further research we suggest using our Black History Month landing page.

    http://inventors.about.com/od/blackinventors/a/black_inventors.htm

    http://inventors.about.com/od/blackinventors/a/Black_History.htm
     
  20. afkombo

    afkombo Member

    #20
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huo ujuzi na utaalam wa kujua hayo mambo wameutoa wapi?Hawa Jamaa ni Jews lakini Wamezaliwa wapi na wanaishi wapi na wamesoma wapi na wakati wanaanzisha hizi sites walikuwa wapi?Naamini majibu mengi yatakuwa ni"USA".Ikumbukwe kuna huyu Ramu Yalamanchi wa Hi5 pia.
    Maana hata kina Jerry Yang na Sergey Brin ingawaje hawakuanzisha Social Networking lkn walianzisha mitandao Mikubwa to ever happend on the planet.Naamini vitendea kazi na mazingira mazuri ya kimaisha na kielimu ni kigezo kikubwa sana katika nyanja kama hizi.Maana hao co-founders wa Facebook,Myspace,Youtube,Hi5,Google,Yahoo nk wengi si Wamarekani lkn wanaishi au wanasoma USA tena katika Universities za Maana.
     
Loading...