Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jewish Congress calls for Bernie Ecclestone to resign

Discussion in 'Sports' started by Haki, Jul 6, 2009.

  1. H

    Haki JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEW YORK (AP) - The World Jewish Congress is calling for Formula One boss Bernie Ecclestone to resign after he was quoted as saying that Adolf Hitler "got things done."


    Formula One boss Bernie Ecclestone has the World Jewish Congress calling for his resignation. (Shaun Curry / Getty Images)
    In the interview with London's The Times newspaper, Ecclestone also said democracy "hasn't done a lot of good for many countries - including this one."

    In a statement Sunday, Ronald Lauder, president of the World Jewish Congress, says Ecclestone is not fit to serve as head of Formula One and calls on teams, drivers and host countries to suspend their cooperation with him.
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I doubt he will resign.How influential are Jews within the Formula 1?
     
  3. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bernie(bernard) Ecclestone...

    Isn't he a jewish?
     
  4. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #4
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    he is well known for such kind of comments...Ecclestone is not shy about using provocative language to get his point across. In 2008, he suggested that racist comments about British driver Lewis Hamilton were "started as a joke" - although he did say spectators who paint their face black were racist.
    In June he said that Formula One needed a "black, Jewish woman who, if possible, wins some races."
     
  5. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    This World Jewish Congress (WJC) in New York want the Jews to rule and direct the world's thinking, opinion & actions, just like they rule and direct the US thinking, opinion & actions.

    Will the WJC demand the doctors cut off the life-supporting machine to Ariel Sharon a.k.a the Butcher of Sabra & Shatila refugee camps? & stop cooperating with the Israeli government and leaders (Olmert, Livni, Ehud Barak) for murders in Gaza?
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Ariel Sharon bado yuko hai.....kama kweli basi "inaonyesha hatakiwi duniani na mbiguni" sijui hiyo itakuwa imekaaje...afadhali adhalilike maana aliua wengi huko palestina.
     
  7. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #7
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shida siyo kuuwa wapalestina aliwasaliti wayaudi wenzake na mpango wake wa siri wa kulianzisha taifa la wapalestina, wayahudi hawasikitiki na hali ya afya yake
     
  8. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kwamba Ariel Sharon yupo vile alivyo leo kwa sababu alitoa baadhi ya sehemu za Israel kwa Palestine na watu wa Taifa hilo walikasirika sana kusikia hivyo na kumuombea kwa Mungu, Sijui kama ni za kweli au vipi. maana mpaka leo hii Ariel Sharon yupo hai na anapomua kwa machines tu
     
  9. M

    Mshika Moja Member

    #9
    Jul 6, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu kama hao mara nyingi kuchelewa kufa ili wapate adhabu hapa duniani, kwanza wana roho ngumu sana.
     
  10. S

    Shamu JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sharon alikuwa na mpango wa kuwapa Wapalestine sehemu kubwa ya ardhi yao. Lakini mayahudi (Zionists) wamempa sumu kwenye brain ili asiweze kufanya kazi au kuishi kabisa. Huu ni mfano mkubwa kwamba hawa jamaa wanauana wenyewe kwa wenyewe ili imradi agenda yao ifanye kazi. Wamemuua mwenzao Itzhak Rabin na wengineo. Biblia na Qur-an zinasema kwamba walijaribu kutaka kumuua Issa (Yesu) lakini mungu mkubwa hawakuweza. Hawa jamaa ni TWO FACES; very dangerous. Nenda YouTube kaangalie true ORTHODOX JEWISH point zao.
     
  11. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Palestina ndio taifa lilipo tangu zamani "israel imeanzishwa na waingereza na UN 1948 baada wwII" israel ni wavamizi wa eneo na taifa lilokuwepo tangu enzi za Mussa....history..
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu uelewa wako wa Historia ni mkubwa au mdogo?
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Is this a comical session? Biblia gani hiyo uliyosoma inayosema Yesu hakuuawa na mayahudi?

    Makubwa haya!
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Taifa la Waisraeli lililaaniwa na Yesu pale walipomsulubisha. Aliwaambia wasimlilie yeye bali walilie nafsi zao na za watoto wao. Luka 23:27-29.
     
  15. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Are you talking about yourself? Israel kama tunavyoijua leo ilianzishwa baada ya vita vikuu vya pili ili kuwaweka Wayahudi waliokimbia kutoka Ulaya. Sehemu zingine zilizokusudiwa kuwaweka ni pamoja na Uganda. Tangu zamani sehemu yote ambayo sasa ni Israel na walipo Wapelistina ilijulikana kama Palestine, hapakuwa na nchi kama Israel. That is a fact.
     
  16. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama mnazungumzia Modern Israel (state of Israel) sawa lakini swali langu Land of Israel (Eretz Israel) kabla hawajavamiwa na Assyrians, Babylonians, Persian, Greek, Romans ilioriginate kutoka wapi na walikuwa located wapi exactly?
     
Loading...