Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JeUkimfumania mkeo akila tunda na ndugu yako utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Joseph, Jan 8, 2011.

  1. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wana JF leo majira ya saa tano jamaa kamfumania mkewe akila tunda na mdogo wake,jamaa kaamua kuhama na kuwaachia kila kitu waendelee,imekaaje hii wadau?
     
  2. papag

    papag JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    iko pouwa sana:ballchain::behindsofa::car:
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si ndo kampenda zaidi, unawaachia
     
  4. rancosys

    rancosys Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAMI WOTE NAWALA TIGO... then Ntawaachie kila kituu..
    jamaa Kacheza kama pele... Lkn mimi wote nawakata vichwa.
     
  5. tama

    tama JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimeipenda hiyo kafanya uamuzi wa busara sana.
     
Loading...