Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jet link kuanza safari za dar -mwanza-kigoma-jro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 8, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Haya tena wale wapenzi wa anga
    kwa mara nyingine tena tuna kuja na nyuzi mpya..kama alivyosema mh waziri lengo ni kuhakikisha
    kila mtu anaeitaji kusafiri mwanza kigoma arusha .aweze ruka muda wowote aijalishi kampuni gani
    ya ndege..napenda kuwajia na goodnyuzi kampun ya ndege ya JETLINK kutoka kenya imesajiliwa jumatano iliopita kama jetlink tanzania.na itaanza safari za dar mwanza kigoma na jro..baadae kuelekea tabora
    nawatakia safari njema wadau wote wa anga tusiache kupanda ndege zilizo nafuu aijalishi ya mjomba shangazi babamakubwa

    See you at The Top
     
  2. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu.
    Ungetuelezea na charge zao.
    Halafu kuna jamaa yangu aliulizia hizo trip akatuma e mail kwa shirika moja ajabu hajajibiwa hadi sasa!
    Sijui juko bongo inakuaje?
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hii imekaa uzuri sana.

    Wakiongezeka itakuwa sawa na makampuni ya simu yananvyoshindana. Kwa ujumla usafiri wa anga Tanzania ni aghali kuliko kawaida.

    Fly 540 wametukomboa angalau sasa Ts.199,000 unakwenda mwanza na kurudi, 150minutes tu!

    Precision wanatangaza Ts100,000 ingawa haipatikani kwa urahisi sasa sijui ni Trade Discount tu ama vipi.
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru km itakuwa hvyo. Nna hacra sn na huyu mkwere na barabara zake zilinifanya nikachelewa mazishi ya mamangu mzazi. Na hzo tiketi za precision adimu utafikiri kupita maelezo.
     
  5. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2014
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    jetlink washafilisika na washarud kwao
     
  6. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2014
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,001
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mbeya wataenda lini?
     
  7. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2014
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 7,717
    Likes Received: 1,171
    Trophy Points: 280
    Good news...
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2014
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280

    Hii habari ya mwaka 2011..

    Hawa Jamaa Wameshafirisika.
     
Loading...