Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jessica charles wa Twanga pepeta

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Dude, Apr 2, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mnamkumbuka huyu dada she came into limelight na hiyo bendi kipindi flani na mi binafsi nlikua namhsudu sana.

    Sasa alidisappear kimya kimya na ghafla na hadi leo najiuliza bila majibu alienda wapi,ama yuko wapi na anafanya nini?

    Kwa anaejua pliz,naomba mnijuze.
     
  2. B

    Beibe Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me heard alienda ishi dubai, bt ni ktambo kidogo sasa sijui what next from those rumours
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sijui yuko wapi sasa,ila nachojua ni kwamba huyu dada alifanyiwa opereshen ya koo wayback.nafikir ndo sababu iliyomfanya auweke mzik kapun
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    anasihi nchi za scandnavia..kama si norway basi ni sweden..namkumbuka ..was in primary enzi zile za twanga yenyewee..lile shepu doohh..sema ule uso wa kiume kama wa linnah dohh!!
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lina ana uso wa kiume?>>napita
     
  6. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mweeh maskini ya mungu!!
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hana lolote..anaonekana huyo Linah kafanana na baba yakee..af hakajajitambua..kanajiona kazuriii..ptuuu..na uandunje ule ye na mkapa sijui ngongoti nani!!
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Na kweli..na kwaresma hii!! sali tu..mwanamke gani mvimba mcho..mpssxxyy
     
  9. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ndugu yangu lina kakufanya nn!? Maana nimecheka mpk watu wananishangaa
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mnamjadili Linah au Jesca Charles??
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh umeniacha hoi na hii
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wachen wivu, linah toto tamuu
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Namkubali sana linnah.over
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaa kweli wewe Tbag hatari
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Timbu wa leooo... Wa leo wa kesho...
     
  16. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa timbu amekujaje hapo?
     
  17. a

    akforty7 Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Povu lote hilo amekukosea nini?
     
  18. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha wivu mbona unamponda hivyo. hakuna mtu aliyechagua aumbweje wote tumeumbwa kwa sura na mfano wa Mungu, weka sura yako hapa tukuone.
     
  19. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hata me namshangaa,povu lote hilo mdomoni la nini?wivu bwana..
     
  20. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Beauty depends on the eyes of the seer! No wonder the way u see her is different frm that of myn lol!
     
Loading...