Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi Zimbabwe halitaruhusu Mugabe asitawale hata akishindwa uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Mar 12, 2012.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ************************
    Rais wa Zimbabwe, Robert Mugabe amesema ataitisha uchaguzi mkuu ikiwa hakuna Katiba mpya wakati huohuo jeshi la nchi hiyo limesema halitaki kutambua kiongozi mwingine yeyote.

    Waziri Mkuu wa nchi hiyo Morgan Tvsangirai amesema viongozi wa kijeshi wa nchi hiyo wamemwambia hawatamruhusu mtu yeyote isipokuwa Robert Mugabe kuongoza nchi hiyo, bila kujali nani anahsinda uchaguzi.

    ************************
    SOURE: MWANANCHI
    ISSN: 0856-7573, Na. 04275
    DATE: MARCH 11, 2021
    PAGE: 08

    ************************
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mbona ndio ilivyo toka zamani! Haijalishi anapata kura ngapi anaendelea kutawala na ni wazi jeshi linafaidi pamoja naye.
     
  3. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaongea la Zimbabwe kwa kuwa liko open, je la Tanzania liko tayari ikiwa atashinda mtu wa upinzani?. Tafakari!
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kibri ya CCM si uslama wa Taifa ni JWTZ .
    JWTZ limejaa makada wa CCM

    Sisi wananchi tukisema basi hakuna cha JWTZ wala nini.
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mungu ndiye atayewahukumu wanaotawala wananchi wao kwa mabavu
     
Loading...