Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Zanzibar linatia aibu au ndivyo inavyopaswa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 13, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Askari wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) Kikosi cha Wanamaji, wakipita kwa heshima mbele ya Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi (SMZ), Dk. Ali Mohammed Shein, wakati wa maadhimisho ya miaka 47 ya Mapinduzi ya Zanzibar yaliyofanyika jana kwenye Uwanja wa Amaan, Unguja. (Picha na Haroub Hussein).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kutuchafua wanaliita ni JWTZ lakini huku bara hatufanyi hivyo......yaani huyu anaangalia kule na huyu huku........hakuna nidhamu kabisa..................na mafunzo yaelekea ni duni............na wala hawaonyeshi ukakamavu..........hao ni wazenji tu........chenga twawala lakini mabao twafungwa.........what do you think?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanakula mno ulojo wapunguze
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Waandaaji walikosea kuwapigia BRASS BAND...hawa wanataka TAARAB....ndio maana wamechanganyikiwa...mlio wa tarumbeta ni sawa na kujambisha
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    sijakupata bado, unamaanisha kuwa kwa hawa askari kuangalia sehemu tofauti ndo jeshi halina nidhamu?, wewe umepitia jeshi?!. Rafiki usitoe hoja usiyooijua. Hapo ilikuwa ni wakati wa kutoa heshima kwa mgeni rasmi. Hao wanao angalia mbele ni right markers, wengine wote ndo wanatakiwa kuangalia upande wa mgeni rasmi. Huo ndo utaratibu wa kutoa heshima. Tafadhari fafanua huo u-shaghalanaghala ni upi, hoja yako ya awali siyo sahihi. Nadhani wewe ndo uko shaghalabaghala upstairs.
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umempa jibu sahihi, Rutashubanyuma hajapita JKT wala mafunzo ya mgambo.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mdebwedo kazi kweli kweli alafu miguu ilikuwa imelegeaaaaaaaa
     
  8. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Naona mtoa mada hajawahi kupitia Chipukizi wala mgambo wala JKT.
    Ni bora serikali irudishe haya mafunzo, wengi wangepitia JKT matusi yangepungua JF.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ruta nadhani hujui taratibu za gwaride la jeshi hasa kipengele cha kutoa heshima.
    hao askari kugeuza shingo ndio utaratibu na sio utovu wa nidhamu.
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280


    Kuna mahali nimeuliza swali kuhusu picha hiyo. Kwa nini askari wa kike hawavai hijabu?
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Geshi halina dini wala jinsia
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Geshi halina dini...ebo ona hawa mbona hawana hijjab?

    [​IMG]
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Swali gumu!!
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wa Al-Shabab wanavaa!!
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa vile sio jeshi la nchi......

    [​IMG]

    Angalia Jeshi la Waturuki

    [​IMG]
     
  17. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Pole Ruta unaonyesha upofu wako wa mambo ya gwaride na Jeshi. Tafuta jingine haya waachie wenyewe. Kosa ni la Mwinyi aliyefuta JKT na Mgambo.
     
  18. k

    killa Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Ruta kweli ni kilaza wa mambo ya jeshi, wacha kuropoka kuhusu kwata kama ujapitia kikosi, sio lazima uwe mtaalamu wa kila kitu vitu vingine unaweza kunyamaza au kuuliza, au ukabakia na mambo yako udini.
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    askari wa kike kuvaa hijabu?!, nadhani wa kiume ndo huvaa hijabu.
     
  20. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Heshima yako mkuu, vyema kuwapa funzo wanaorukia mambo wasiyoyajua...Rutashubanyuma karibu depo,hakuna kiingilio!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...