Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Yemen launga mkono waandamanaji....................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Mar 21, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hapo hakuna hoja ya udini.....wote ni dini moja ila tofauti ni unyonyaji na dhuluma ya viongozi............waasisi wa udini hapa nchini wajifunze hapo...............................................................YEMEN............EGYPT.........................LIBYA............................SAUDI ARABIA.............................na kwingineko...............................
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    kweli mkuu.. hamna dini hapo, hichi ndio kitu kinatuumiza sana sasa hivi manake kuna watu wanaendesha siasa za maji taka then wanakimbilia kwenye dini kuneutralize maovu yao
     
Loading...