Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la tanzania lakamata wanajeshi 20 wa congo nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Nov 7, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Jeshi Wananchi la Tanzania limewakamata wanajeshi 20 toka Jamhuri ya Kidemokrasia Ya Congo walioingia nchini kinyume cha sheria.
    Msemaji wa Jeshi la wananchi wa Tanzania kanda ya Kigoma amesema wanajeshi hao toka DRC wameingia nchini kinyume cha sheria kupitia Ziwa Tanganyika wakiwa na boti ambayo walikuwa wakiitumia kuwafukuza waasi.
    Wanajeshi hao walikuwa na maguruneti ya kurusha kwa roketi na kiasi kikubwa cha risasi. Toka Alhamisi wanajeshi wengi waasi toka DRC wamekuwa wakiingia mkoani Kigoma kutafuta matibabu huku wakiwa na majeraha makubwa.
    Habari zaidi baadae
     
Loading...