Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Yusuph Issa, Jan 24, 2014.

  1. Y

    Yusuph Issa JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2014
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wakuu tafadhali wana jf yeyote mwenye info kuhusu nafasi za ajira kwa jeshi la polisi kwa wahitimu wa form form kwa mwaka 2014!
     
  2. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2014
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,277
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    unamaanisha Form four au? Kama ni form four, iko hivi:
    Form four wanahitimu November 2014, matokeo yao yanatoka Feb/March 2015. Vyeti (Result Slip) vinaweza kutoka June 2015.
    Kwahiyo wewe (Form four sasa hivi), kupata ajira ya Police, maybe July 2015 na kurndelea.
    Tena mwaka 2015 serikali itahitaji askar wengi sana kwaajili ya uchaguzi. Jipe Moyo.

    P.S: Ukifeli tu, huna chako. Police mwisho division IV.
     
  3. T

    Trouble shooter Member

    #3
    Jan 24, 2014
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magereza wao wana ajiri lini?
     
  4. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2014
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,277
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mwaka 2011: Walichukua June/July
    Mwaka 2012: Ilikua April
    Mwaka 2013: ****

    Muda wowote kaka, stay tunned, haina kipind maalumu.



    Inakuaga June/July. Sijui mwaka huu.
     
  5. Y

    Yusuph Issa JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2014
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante secret services kwa info ngoja tuandae vyeti mkuu!!
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2014
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,331
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Magereza wanachukua JKT na kwa taarifa niliyonayo kuanzia wiki ijayo wanaanza kufanya usaili katika makambi ya JKT
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2014
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,331
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    2013 Magereza hawakuchukua ila wiki ijayo wanaanza kufanya usaili kwenye makambi ya JKT