Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Polisi.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Anyisile Obheli, Aug 20, 2012.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wadau ni lini jeshi hili POLISI litarejeshwa kwa wananchi ambao ndiyo waajili wao kupitia idara ya ulinzi na usalama wa raia na mali zao ili nalo lipate heshima?

    Likaondokana na hii sura ya sasa ya kuwa Jeshi la kulinda viongozi wadhalimu na kupiga raia hovyo
     
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Wananchi hawajawahi kuajiri polisi, labda sungusungu
     
  3. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    jibu kwenye katiba mpya .toa maoni polisi lisiwe jeshi .liwe Tanzania police service badala ya sasa Tanzania police force .katiba ya ghana iko hivyo na sasa kenya pia .
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tujitokeze kutoa maoni kwenye katiba..
     
  5. S

    Sende Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inabdi nasi wasukuma tujitokeze jaman
     
  6. S

    Sende Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    au siooooooo bagoshaaa
     
Loading...