Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by johnson.linus, Feb 25, 2012.

  1. j

    johnson.linus Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi wananchi wenzangu mnaona kuna umuhimu wa jeshi la polisi kuendelea kuwepo nchini?

    kwa upande wangu sioni haja ya kuwepo kama badala ya kuwalinda wananchi ndo linaongoza kuuwa raia wasiokuwa na hatia yoyote!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ulazima upo, but the whole thing is mismanaged
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    security guard mbona zinatosha tu?
     
  4. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jeshi hili ni la muhimu kuwepo. Ila mapungu kwenye utendajio wake ndio yanatakiwa Yarekebishwe

    Ili Imani iendelee kewepo juu yake
     
Loading...