Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Polisi, Tanesco waongoza kwa rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MziziMkavu, Jan 5, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    WAFANYAKAZI wa Shirika la Umeme Tanzania (Tanesco), askari polisi na wafanyakazi wa Mahakama, ndio wanaoongoza kwa rushwa nchini, utafiti uliofanywa na Mtandao wa Concern for Development Initiative in Africa (Fordia) umeonyesha...
    http://www.globalpublisherstz.com/habari_mbalimbali/
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Polisi, Tanesco waongoza kwa rushwa



    [​IMG]
    Mkurugenzi mkuu wa asasi inayojishughulisha na maendeleo katika nchi za Afrika( FORDIA) Bubelwa Kaiza akitoa maelezo kuhusu taarifa ya utafiti wa mtazamo wa rushwa jijini Dar es Salaaam jana.​


    WAFANYAKAZI wa Shirika la Umeme Tanzania (Tanesco), askari polisi na wafanyakazi wa Mahakama, ndio wanaoongoza kwa rushwa nchini, utafiti uliofanywa na Mtandao wa Concern for Development Initiative in Africa (Fordia) umeonyesha...
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Manesi je? (Afya) wao ni wangapi kwenye orodha?
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo iko more traditional....! Wateja wa hizo sekta ni wengi...hasa jeshi la Polisi, hivyo chance ya kuwa na kiasi kikubwa cha rushwa ni kubwa pia kuzingatia mazingira ya utatuzi wa shida za wateja wao...! Lakini watafiti hao waje na estimates (in Tshs/TZS) za figures za hizo rushwa......usijekuta ni 0.5% ya EPA....! Wakati tunanyooshea vidole dagaa, tuthubutu kutaja na papa/nyangumi pia hasa katika taasisi za fedha, kandarasi nk
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Natamani hizo hospital nazo wazibinafsishe ile nao waone machungu watakapo punguzwa kazi na kuachwa wale wano penda kutoa care na service nzuri kwa wagonjwa

     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tangu hii ripoti itoke trafiki wamekuwa wakali kweli ckuizi wanakulima faini tu juzi walinikamata kama cjaongea sana nasikia naulizwa jina lako cjakaa vzuri faini nikaona kumekucha police
     
Loading...