Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Polisi ndani ya Matope...Hii kali ya Karne

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu66, Oct 13, 2010.

  1. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo ndilo jeshi letu linalolinda usalama, je hilohilo jeshi ndo litalinda kura zetu zisiibiwe?
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    .....rotten Police Force! Fishy syndicate! Need I say more?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mengi muda ndo huu wakupambana na mafisadi siyo asubili watu waingie madarakani aanze kusema fulani ni fisadi huo ni unafiki tuuu!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Anasema mtu ametenga bill 3 kukamilisha ilo.
    Jamani ni ela nyingi sana izo
     
  6. Nambukwa

    Nambukwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi nasubiri kama wataenda mahakamani kama alivyo waomba! kama hawataenda ni aibu kwa nchi! jamani kama hii kitu ni kweli kabisa tutamwamini nani sasa! Bilion tatu! tunahitaji mabadiliko! ndo maana wanang'ang'ania wana lao jambo nawaambieni! kama wanaweza kufanya hivi kwa mti mkavu, vip kwa mti mbichi?
     
  7. mujule

    mujule New Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndo Tanzania yetu, wakati wengine milo mi3 kwa cku ni ndoto, watoto mitaani wanaongezeka na huduma za afya kudorora, wengine wanatenga billions kuyafanya yaliofanyika!!!!!!!!
    poor soulz
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwakawaida ya majeshi yetu siyo wawajibikaji mnakumbuka ya zombe mpaka aliposhikwa utosi wa shati!!wanaweza wakamezea!!subiri ila hii ni aibu kubwa ila kwakuwa lilishughulikiwa na Kova na Mwema kutakuwepo na matokeo mazuri!!tungojee!!
     
  9. S

    SUWI JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubaradhuli wa kutisha huu!! Kisa na mkasa wa kufanya haya ni nini??? Kuchafuana tu?? Kama kinara wa haya mauzauza ni mmoja wa mafisadi aliowataja Mengi, basi ni jukumu lake kwa sasa kuwabwaga chini akianza na Rais Kikwete (ILA HAKUMTAJA KWA HESHIMA YA URAIS WAKE NAHISI) . Nimeona katika taarifa za habari za TV yake wakikibeba sana hiki chama cha mafisadi (CCM). Ni wakati muafaka kwa bwana Mengi kujiunga na watanzania wazalendo kuhakikisha CCM inafanyiwa mazishi ifikapo mwishoni mwa mwezi huu kwa kuvitumia vyombo vyake vya habari n.k.

    Mengi usiwabebe CCM hawabebekiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Si unaona wafadhili wake wanavyotaka kukutengenezea skendo chafu??????
     
  10. D

    Dick JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au ni mkono wa Aliojibizana nao kwenye Runinga?
     
  11. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee mengi, nadhani unastahili hili maana hueleweki wakati mwingine. Unauma nakupuliza. Mafisadi wanataka u-ume tu bila kupuliza. Ungana na chadema ktk vita hii. Mimi nakukubali kwa mengi ila wewe ni ccm damu. Sijui mwisho wako utakuwa vipi. Shime karibu chadema uwe mmoja wa wapiganaji wake.
     
  12. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha waziri wa mambo ya ndani Masha? Kijana hawezi kufanya hivi yuko busy na kampeni anatetea jimbo lake. Halafu kwa ninavyomjua, huwa hana tendency ya kuendeleza majibizano ya mda mrefu hivyo.
     
  13. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,774
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Uzuri bongo masikini ndio wanazo kesi za kujibu na hakuna wa kuwatetea. Kwa kawaida linapotokea tukio kunawashitakiwa wanatiwa nguvuni mpaka mahakama itakapothibitisha vinginevyo. Sasa wakubwa wakikamatwa tu noma.

    Mzee Mengi anatakiwa pia kutumia hekima na Busara kabla ya kwenda public, Mzee Mramba, Chenge na Mungai mbona wanazo kesi na their big kuliko mtoto wa Mengi au hawana media?.
     
Loading...