Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Polisi laonyesha utii kwa Dr.Slaa na kumdharau JK (AMIRI JESHI MKUU)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchekechoni, Mar 3, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufuatia hotuba ya Amiri Jeshi Mkuu, JK, ya 28/02/2011, kuhusiana na maandamano ya cdm kanda ya ziwa chini ya viongozi wake wakuu, ni dhahiri kuwa polisi wamefyata mkia na kuacha maandamano hayo yasonge mbele bila kubugudhiwa. Hii inaashiria kuchepuka kwa jeshi hilo kutoka utii wake kwa mkuu wa nchi na kuachana na matakwa ya ccm kudhibiti cdm. Kesho waziri mkuu, Pinda anaenda bukoba kujaribu kufukia mashimo ya Dr.Slaa na Mbowe (bila shaka baada ya kupokea simu kali toka kwa JK akiwa safarini ulaya). Je atafanikiwa kuzima moto uliowashwa na cdm?
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Kama ziara hiyo ni ya dharula bac cdm ni tishio kwa sisiem
     
  3. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PM, Pinda kapata trip ya (ghafla?) kuzunguka wilaya zote za mkoa wa kagera, ratiba inaanza rasmi kesho na wanaccm wote mtoe sapoti ili kukinusuru chama na (sumu?) ya cdm!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi mkisha andika huu uzushi huwa mnapitia bahasha kinondoni? wenzenu siku hizi wana ruzuku nimemuona Mshumbuzi na gari mpya,
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni siku nyingi sana watanzania tulikuwa tunasubiri hali ya siasa ya sasa hivi TZ. Kulikuwa na utitiri wa vyama vya upinzani TZ na wengine kwenye foleni ya Tendwa kusajiliwa.
    Kwa nchi tunazoita zimeendendelea vyama vikubwa vya siasa ni viwili tu.
    Na TZ tumeshafika hapo. Tuna CDM na CCM. Kwa kiasi fulani democrasia inakua. Tendwa anaanza kupungukiwa na kazi.
     
  6. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani mhishomiwa ktk hotuba yake aliamuru polisi wazuie maandamano au aliwaomba wananchi wasiitikie, kitu ambacho wananchi wanaonekana hawakuafiki kabisa. Polisi, wanatimiza wajibu wao wa kulinda raia na mali zao na siyo kuzuia maandamano.
     
  7. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cjakuelewa mjepu, uzushi ni upi, kwamba pinda anaenda bk au kuwa safari yake ni ya ghafla?
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuanzia hapa hadi kuhusisha na ziara za matembezi za CDM
     
  9. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah, nimekusoma tano kwa tano! Pitia threads za mh.Regia tangu kuanza kwa maandamano ya cdm kanda ya ziwa (pamoja na picha!) na hitimisho la maandamano hayo kwa kanda hiyo leo kwa mikutano ya hadhara katika wilaya za mkoa wa kagera, hapo utagundua kuwa counter-attack toka ccm ni muhimu ili ku-neutralize nguvu ya cdm!
     
  10. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anakwenda kupoteza heshima yake ni bora angeenda jimboni kwake akanywe chai au aendelee kukaa magogoni anywe madhiwa
     
  11. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee nyota yake inafifia siku hadi siku,mwisho wa siku atabakia majivu. Mwanaume bila makali ni bora uvae skirt tu...anaenda enda tu,inaweza ikawa sio wish yake, ila ndo ivo
     
  12. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Strategy kama hii ya kufukia fukia mashimo ilishatumika na ccm dhidi ya cdm kwa mafanikio kidogo wakati wa kampeni za urais 2010, ila kwa sasa mmmh, no comment!
     
  13. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli Pinda anasikitisha sana haswa anapopigwa picha kama ile ya kumpokea Mkuu pale uwanja wa ndege. Lol, Mzee mzima angechagua heshima yake ingekuwa bora kuliko hicho cheo.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Crap crap
     
  15. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye hotuba yake fisadi Kikwete alisema maandamano ya CHADEMA hayakubaliki hata kidogo kwasababu yanahatarisha amani na utulivu. Hiyo tu ni amri kwa jeshi la polisi, sema walishindwa wangeyazuia vipi kwasababu walionyesha kuandamana kwa amani tangu mwanzo. Walijaribu kumkamata Dr Slaa na wabunge wawili bila kuwa na sababu maalum wakawaachia! Hata hao polisi (walio wengi) wana maisha magumu, wanaishi kwenye nyumba za mabati kwasababu ya CCM nao wanapenda mabadiliko ila maadili ya kazi yao yanawazuia lakini nadhani nguvu ya umma ikipamba moto nao watajiunga tu!
     
  16. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    sasa we mbona unafurahisha hapa ndo umechangia nini sasa?moja kwa moja we ni cdm.sasa inamaana ulikua bado hujakiamini chama chako ama?
    Angalizo mimi sio cdm.
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndiyo nani tena huyu?
     
  18. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo mjepu anamchokonoa Jenifa Mshumbusi, mchumba wa Dr.Slaa(bado hawajafunga ndoa), I hope ana evidence juu ya umiliki wa hiyo gari. Anyway, turudi kwenye mada yetu katika hii thread, kile nilichoandika jana juu ya PM, Pinda kwenda bk kujaribu kufuta nyayo za cdm na kurudisha heshima ya chama tawala na mjepu akashabikia eti ni uzushi tu, tayari kimethibitika kuwa ni kweli kwa ushahidi wa gazeti la leo la mwananchi na vyombo karibu vyote vya habari. Haya ccm kazi kwenu, tuone kama mtaweza kujibu mapigo ya mbowe, dr.slaa na timu nzima ya cdm iliyokuwa kanda ya ziwa!
     
Loading...