Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi La Polisi Lajiandaa Vya Kutosha Kudhibiti uvunjifu wa amani baada ya swala ya i

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dan4d Hamissi, Oct 19, 2012.

  1. D

    Dan4d Hamissi Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Katika pita pita zangu katika mitaa mbalimbali nimeshuhudia POLISI wakiwa mita chache tu karibu na misikiti ili kuzuia uvunjifu wa amani wowote unaoweza kutokea baada ya swala ya ijumaa..
     
  2. s

    sverige JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mbona hapa kwetu hakuna Polisi
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha kukimbia kimbia katika kupost habari, sema hao polisi umewaona wapi maana misikiti mikubwa ipo mingi sana D'Salaam na siyo rahisi polisi kuzingira misikiti hiyo mikubwa kutokana na uchache wao.
     
  4. M

    Magesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaaz kwel kwel
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wawamwagie maji washa! wakianza kuwashwa wawakune mburula hao.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Halafu anaishia kutoa pongezi kwa Jeshi la Polisi!!!!! Hawajui polisi huyo jamaa.
     
  7. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    kwa hili, watanzania inabidi tushikamane
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ushikamane kwa lipi sasa???? Kuzuia watu wasiandamane au kulimbea taifa???? Fafanua????
     
  9. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    miji mingine je wamejiandaa?amani yetu ni ya maana sana,mbona hatuoni polisi wala nini
     
  10. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio kazi ya jamhuri ikibidi JWTZ litaongezwa .

    Nenda Rwanda na Sudan wanajeshi ndio wanalinda nchi ingawa kuna polisi na silaha nzito.

    Nafikiri tunaelekeo kulindwa na kukosa uhuru wetu tuliozoea.
     
  11. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani kwenu ni uswahilini? Watakuwa wamejipanga sana maeneo ya uswahilini...Hizi ndiyo sehemu korofikorofi...!
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mimi niko Lumbumba to be precise nimeona hao jamaa wanapita kwenye magari yao wanaelekea kunako misikiti na jamaa yangu mmoj kanitonya kwamba jamaa walipanga kuanzia Temeke sijui pale Uwanja wa Taifa sasa niko ndani but I hear the siren nje
     
  13. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ua kabisa magaidi hayo.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    sasa polisi wanapongezwa kwasababu gani?
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaa......mimi sijawaona hapa kawe....kawe si uswazi pia au?
     
  16. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Unasema polisi? Jana JWTZ waliweka magari yao katika vituo vingi vya Polisi. Mfano halisi ni Mbezi kwa Yusuf! Chezea wanaume! Tena nasikia wao wenyewe wameamua kuingia kazini baada ya bwana mkubwa kujonekana dhaifu kumaliza kadhia hii!
     
  17. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi hapo hakuna polisi?
     
  18. J

    John W. Mlacha Verified User

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Andamananeni basi
     
  19. J

    John W. Mlacha Verified User

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Takbiiiiri
     
  20. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Leo hatoki panya wala mende!
     
Loading...