Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi kwa hili tukio la leo mnawaonea CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simon james, Apr 29, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mahafali ya kwanza Chuo Kikuu Cha Dodoma 2010. Aliye kuwa mgeni Rasm Ndugu J.K Aliwaasa wanafunzi vyuoni kuachana na Siasa

    Jambo hili pia limekuwa likivaliwa njuga na viongozi wa serikali ya CCM, hata Spika wetu amekuwa akionya mara kwa mara kuwa vijana wasome kwanza Leo waliojiita vijana wa CCM WA VYUO VIKUU walioandamana eti kuunga maamuzi ya CC YA CCM nakutaka viongozi walio tajwa kuhusika na ufisadi wasipewe vyeo vingine badala yake wakaozee gerezani!

    Msema kweli mpenzi wa Mungu Kwa mujibu wa polisi taarifa ya maandamano hutolewa kabla ya siku 3. Maamuz ya cc ya ccm yalitoka ijumaa maandamano yamefanyika jumapili. Hivi kweli utaratibu wa Maandamano ulifuatwa na hawa wanaojiita wanafunzi wa Vyuo Vikuu wa CCM.

    Nasema jeshi la polisi acheni kudhihirisha udhaifu wenu wakuitumikia CCM Hadharani. Wangekuwa vijana wa Vyuo vikuu wa CHADEMA Maandamano yao yangeitwa batili na wangeishia kupigwa virungu na Mabomu ya machozi Wangekuwa wa CHADEMA leo kingenuka Daa na tungesikia hawa viongozi wa CCM wakiwabeza kuwa waachane na siasa
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena lakini fahamu,daima nyani haoni kundule,siku zinakuja,ccm ndo watakuwa wanalazimisha kuandamana,very soon
     
  3. m

    mwidoe New Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kuwa kitu chochote kinachofanywa kwa jina la ccm huwa ni sahihi tatizo ni pale linapofanywa na watu kwa jina la chama cha upinzani hasa chama kinachowasumbua..............lakini siku ipo kila kitu nkitajulikana na mambo yatakwenda sawia...... Ole waoooooooo
     
  4. w

    wikolo JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili siyo la kwanza ndugu yangu. Kwani umesahau ile mikutano ya UVCCM kule arusha ambapo polisi waliwapa onyo tu? Hii ndo Tanzania yetu kunya anye kuku, akinya bata .........!!
     
  5. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    simple!chadema wa vyuo vikuu waandae maandamano tuone.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Tunataka tamko la polisi kama yale maandamano yana kibali au laa..
     
  7. M

    Malolella JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hao wenyewe wanaoruhusu na kukataza maandamano wamepewa hivyo vyeo kupitia CCM wakikataza2 maandamano ya CCM hawana kazi ama watavuliwa vyeo.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii ni janga kwa wanaccm



    jamani
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kunya anye kuku akinya bata kaharisha!Wangekuwa CDM ungesikia Vuvuzela Nape angetoa tamko!
     
  10. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kiongozi upo sawa . Bata anaharisha, kuku anakunya. Ipo siku.
     
  11. K

    KISUNGURA Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia hata hao walioandamana nusu ni wanafunzi wengine ni wapuuzi wa mtaani waliopewa 5000 kama hongo!msomi mwenye akili yake hafanyi upuuzi wa kuiunga mkono ccm.
     
  12. s

    simon james JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa polisi taarifa ya maandamano hutolewa kabla ya siku 3. Maamuz ya cc ya ccm yalitoka ijumaa maandamano yamefanyika jumapili. Hivi kweli utaratibu wa Maandamano ulifuatwa. Nasema jeshi la polisi acheni upumbavu
     
  13. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ocd kilosa anajua !
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maandamano yoyote ya kuunga mkono CCM ni halalo maana yanatasfiriwa yatakuwa hayana vurugu ila CDM habari za kiintelensia lazima zionyeshe kutakuwa na vurugu.
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    upinzani unaonikana ni adui namba 1 wanachifanya wao sahihi
     
  16. p

    politiki JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    jk na akina makinda wanatumia code language lakini wanachomaanisha ktk ujumbe wao ni vijana msiunge mkono juhudi za mageuzi nchini mkae kimya ili wao waendelee kula. kwa ufupi maneno yao hayaendani na matendo kwani wao wenyewe hawakufuata ushauri wao wenyewe kwa kujiusisha wangali mashuleni kuwa muangalifu sana ccm wanapokupa ushauri always do the opposite of what they telling you to do.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kwenye shamba la wanyama wanyama wote wana haki; lakini wapo wenye haki zaidi ya wengine.... so it was said..
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na siku wao wakija kuwa wapinzani sijui itakuwaje?
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni sawa ilivyosemwa, wanajitekenya na kucheka wenyewe. Wanadhani kuna positive impact ya gimmicks zao but ni opposite kabisa.
     
Loading...