Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi kumkamata Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Apr 25, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kwa kutoa kauli za uchochezi katika mikutano ya hadhara Mwanza na geita. Polisi wanasema alitoa vitisho kwa serikali kwa kuipa serikali siku 3 iwatibu wabunge wa chadema walioshambuliwa na kulipa jeshi la polisi siku 7 likamilishe uchunguzi kwa sakata hili. Kauli hiyo inasemwa ni kinyume na sheria.

    source: Star tv news
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    uhuru na haki haviletwi kwenye kisahani.
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanasema alitoa vitisho kwa serikali kwa kuipa serikali siku 3 iwatibu wabunge walioshambuliwa na kulipa jeshi la polisi siku 7 likamilishe uchunguzi kwa sakata hili. Kauli hiyo inasemwa ni kinyume na sheria.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi kumkamata Dr. Slaa kwa uchochezi?

    Source Star Tv
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Badala ya kukamata wahalifu waliowakata mapanga wabunge wao wanashughulika na Dr Slaa. Nchi hii kichwa cha mwendawazimu kweli
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kauli ya Slaa ni sawa na kama jeshi la polisi au serikali linatishwa kwa kuambiwa ukweli basi wawe kunguru tu mambingwa wa kuogopa duniani

    SIAMINI JESHI LINASHINDWA KUKAMATA MAJAMBAZI NA MAFISADI LAKINI LINAMKAMATA ALIYEWAKUMBUSHA MAJUKUMU YAO
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Badala ya kuwatia mbaroni wakata mapanga wao wanataka wamtie mbaroni anayetaka watu watibiwe, am missing something here.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanadai alitoa matamshi kuwa polisi watoe tamko ndani ya siku tatu kuhusu kukatwa mapanga wabunge wa CHADEMA wao wametafsiri kama uchochezi na wanasema Dr. Slaa katoweka Mwanza kinyemela.
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    polisi na wanataka kuonja nguvu ya umma; tunawakarisha
    kweli kesi ya kuku ndio mtu anafungwa lakini sio ya mabilion.
     
  10. s

    smgsmg Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peoples power.long live Dr slaa
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakawakamate kwanza mafisadi wanao inyonya nchi yetu
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jeshi la polisi mkoani mwz linamtafuta Dr Slaa kwa uchochezi wa kuwashawishi wananchi kuvamia vituo vya polisi na kuipa serikali siku 3 kuhakikisha wabunge wa cdm waliopigwa wanapona.
    Source: star tv
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Jeshi la polisi nani analisukuma nyuma yake kufuata sheria kwa upinzani tu?,mbona wote waliohusishwa na ufisadi wasishugulikiwe?wao wameshika mpini sisi tumeshika makali ipo siku huo mpini utawaponyoka.
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Naona sasa CCM wanataka kuvuruga mchakato wa katiba baada ya kuona mambo hayawaendei vyema. Hii ni njia moja ya kuleta vurugu zisizo na maana nchini ambayo hakuna atakaye kuwa salama. Ngoja tusubiri kama kweli polisi wetu ni professional au ni kichwa cha wanasiasa wendawazimu wanaofikiria ku-retain power badala ya ku-sustain country's development.
     
  15. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaimu kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza ametoa amri kwa dr.slaa kujisalimisha mwenyewe kituo cha polisi ili kutoa maelezo kwa kile kilichodaiwa kuwa ni uchochezi kwani alitoa siku saba kwa jeshi la polisi kuwatia hatiani wale wote waliohusika kuwacharanga mapanga wabunge wa CHADEMA.Anasema wameshindwa kumtia Dr.Slaa nguvuni kwani aliondoka Mwanza kinyemela hapo juzi kuelekea Dar.source star tv.
     
  16. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Polisi wetu wanashangaza, rahisi ni kuanzisha kesi dhidi ya Dr Slaa au kuwakamata wahalifu waliovunja amani na kujeruhiwa raia?? Basi tukubaliane jeshi la polisi ni la kuliinda majambazi na si raia!
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kwani kutoa siku 3 kunachochea vipi vurugu?. Wakimkamata tunajua ni kwa sababu anazoa zoa wanachama wa CCM na hiyo itaipaisha CHADEMA kwa mbali.
     
  18. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanasubir nini? Kwnini wacmkamate kwanza ndo watangazie umma? Wanaomba public sympathy or what? They are like a donkey lived for 30 years whch hopes to be a horse one day!
     
  19. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamanda wa mkoa wa mwanza akiongea na vyombo vya habari leo amemtaka katibu mkuu wa chadema kujisalimisha, baada ya kutoa maneno ya uchochezi katika mikutano yake ya mwanza na Geita akiwataka wanainchi kuvishambulia vituo vya police endapo jeshi hilo halitawakamata wale wote waliohusika na kuwajeruhi wabunge wa chama hicho highness kiwia na mbunge mwenzake na amewapa siku saba jeshi la police kuhakikisha mbunge kiwia anapona haraka. Taarifa ya Habari star tv, saa 2 usiku.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanajidanganya hao watu!
     
Loading...