Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi kuchunguza tuhuma za mengi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 24, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    jeshi la polisi limesema limepata taarifa zilizotolewa na mh REGINALD MENGI jana na kuwatangazia kwamba wameanza kuwachunguza na yoyote mwenye kuasthiriwa na usemi wa mengi anaweza kufwata procedure .....
    hawa JESHI LA POLISI wanafiki watupu kila siku wanachunguza sijui na wao waanze kuchunguzwa kwanza.....they r westing their time ....
    SRCE KAMISHNA WA POLISI JUMA SAID
     
Loading...