Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 18, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Sj Post's Photos - Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa


    <table><tbody><tr><td align="center" width="100%">
    </td><td valign="middle">
    </td></tr></tbody></table>
    [​IMG]

    Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa
    Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa - SJ POST

    [​IMG]Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa
    Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa -



    [​IMG]Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa


    [​IMG]Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa


    [​IMG]Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa


    [​IMG]Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa


    [​IMG]Jeshi La Polisi Arusha Latawanya Maandamano Ya Chadema Baada Ya Mwiko Kuvunjwa
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Me nataka kujua Pale Takukuru palitokea nini mpaka vurugu zika tokea Tafuadhali Police watuonyeshe pia huo mkanda wa hapo maana kuna picha zingine tunazo tunasubiri siku tuzirushe hapa
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    More pictures wakuu maana tbc walichakachua mpaka kero ila jamii forum mwanzo mwisho potelea kipande kudadadekii.
     
Loading...