Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la mgambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kansije, Mar 30, 2011.

  1. kansije

    kansije Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna swala linanisimbua siku nyingi sana, sijapata kufahamu mkuu wa jeshi la mgambo wala kambi au ofisi zao ziko wapi?
    Mnaofahamu naomba mnijuze
     
  2. A

    Anyambilile Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Neenda ofisi za wilaya utakuta kuna ofisi ya Mkuu wa mgambo kila wilaya.
     
Loading...