Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Marekani linaruhusu ushoga. CCM,JK,na JWTZ, wana msimamo gani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JokaKuu, Nov 10, 2011.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..jamani jeshi la marekani linaruhusu ushoga waziwazi.

    ..wameondoa ile sheria yao ya "dont ask dont tell"

    ..itakumbukwa kwenye wikileaks, JK na Kapuya, walikuwa wakimpinga Gen.Waitara aliyekuwa akishinikiza JWTZ isiwe na mahusiano ya Kijeshi na Marekani.

    ..mimi napenda kujua CCM,JK,Hussein Mwinyi,Mwamunyange,na Shimbo, wana msimamo gani kuhusu JWTZ kushirikiana na jeshi la Kishoga la Marekani.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Blue: Hiyo haijaanza jana wala juzi kama ulikua hujui ni wewe tu na shangazi yako

    Yellow: Kwani ulikua hujui??? we kutwa unakesha Tbc unadhani utajuaje??

    Green: kwahiyo unataka kuniaminisha kua Waitara alikua ana tetea ushoga??? umesahau kua aliwahi kua millitary attachee marekani??? mbona Mark green former Us Ambassador bado yuko bongo, kwahiyo nae ana mgodi??? acha Umaa muma jununi wee
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..Waitara alikuwa anapinga JWTZ kuanzishwa kwa mahusiano ya kijeshi kati ya Tz na Marekani.

    ..kwenye wikileaks inaelezwa kwamba JK na Kapuya walikuwa wanapingana na msimamo na ushauri wa Mkuu wa Majeshi, Gen.Waitara.

    ..kwa mtizamo wangu, JK alifanya makosa kuanzisha uhusiano wa kijeshi na USA. Zaidi alikuwa na nafasi ya kurekebisha makosa hayo na ikusitisha mahusiano ya kijeshi na marekani baada ya USA kuruhusu mashoga wa-serve tena waziwazi.
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hupo lakini kisilisili
     
  5. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni swali zuri sana
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wauze nchi kwa siri ni kipi watashindwa kufanya kwa siri?
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Kwa wale tunaopenda DOMokrasia la aina ya USA, UK, France nk hayo ya ushoga ni sehemu ya "haki za binadamu" na domokrasia yenyewe.

    Na hapo bado, hawajaja rasmi kulinda raia wetu na kuweka no-fly-zone.
    Sasa hili si suala la CCM, au JK au JWTZ. Ni saula la watanzania wote na Taifa la Tanzania. Ni suala la kitaifa. Wakiachiwa CCM,JK na JWTZ kuamua juu ya hili ni wazi tunaelewa kuwa hawawezi kuacha kutembeza "bakuli".

    Kauli imeshatoka anaetaka bakuli lake lijazwe basi lazima "atekeleze haki za kibinadamu". Mpaka hapa utakuwa hujapata msimamo au jibu kutoka kwa hao unaotaka wajibu hoja yako?

    Hili la ushoga kama haki ya kibinadamu mwishowe italazimishwa iwekwe kwenye katiba ya kila nchi. Hii ndio faida/ hasara ya kuiga "ustaarabu" wa waharibu maadili.
     
Loading...