Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Kupinga CCM( CCM Resistance Army (C.R.A)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lord K, Aug 13, 2012.

  1. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika harakati za kuipinga na kuiondoa CCM madarakani ,humu jamii forum tunaanzisha rasmi jeshi la kupinga kuonewa,kunyanyaswa pamoja na udhalimu mwingine wowote unaofanywa na serikali hii ya CCM.Kwa kuanzia tuanze kuhamasishana kwa kukumbushana unyama uliofanywa na serikali hii ili tuwe na ari ya kusonga mbele.....

    Naanza kwa kukumbushia kumwagiwa maji ya kuwasha wazee waliokuwa Jumuia ya Africa Mashariki wanaoidai serikali

    Polisi kupiga risasi na kuwaua waandamanaji Arusha

    Jazzia na wewe yakwako humo...............
     
Loading...