Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la kujenga Taifa(JKT)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Oct 21, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu nimekumbuka mbali sana nilikuwa natizama picha za Nyerere akiwa jkt,nikasikitika sana nikaona maisha ya sasa maisha ya sasa yamekosa,uzalendo, utaifa, mshikamano,Hata makazini mwamuko wakufanyakazi kwa ajili yakujenga nchi hakuna rushwa ndiyo imetangulizwa mbele!nikajiuliza je hawa wasomi wasasa wangekuwa wamepitia jkt kwa mjibu je kungekuwepo na gape kati ya aliyenacho na hasiyekuwanacho?je hipo sababu watu kutoka mashuleni vyuoni makazini kwenda jkt??je ikiwa hivyo watu wataipokea vipi?
     
Loading...