Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la CCM...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sikonge, Aug 18, 2010.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hivi hii inakaaje? Dr. Slaa ukipata muda hebu pitia hapa na utupe maelezo zaidi. Pia watu kama Zitto, na wanasiasa wengine mliopo hapa JF. Ninashindwa kuelewa kama CCM ambacho ni CHAMA, inakuwaje kiwe na jeshi lake? Licha tu ya kuwa na jeshi, ila hadi wana magwanda.

    [​IMG]

    Pichani, Rais akikagua wanaJESHI wa CCM.

    Hapa chini ASKARI WATOTO ambao wamekuwa wakituhumiwa sana duniani. Sijui kama ni vema kuwapatia watoto namna hii silaha......... Rais SLAA njoo uwanyang'anye SILAHA.

    [​IMG]
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    MS njoo basi na huku tukusikie?
     
  3. R

    Ramos JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bad picture. Kule kanda ya ziwa kama mnakumbuka walifanya kabisa mafunzo. Hao vijana ndio waliohusika sana na fujo zilizotokea mwaka jana baada ya uchaguzi wa serikali za mitaa. Nahisi CCM wanaweza kusababisha umwagaji damu katika maeneo ambayo watashindwa.
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hapa chini, BOSS mpya ambaye cheo chake jeshini kilishindwa kujulikana ila mwandishi alisikika akisema kuwa huyu ni KAMANDA.

    [​IMG]
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Wakuu hivi rizwan naye ni kamanda huko? MS lete jibu mkuu.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,156
    Trophy Points: 280
    He he he! umeona huo mwendo wa huyo amiri jeshi anayekagua hilo jeshi? hebu mwone simba wa vita alivyokuwa kakamavu
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ni Amirijeshi wa jeshi la CCM. Only in Tanzania.
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa hapo anaonekana kashapata Juice la Tende. Akiacha kazi sasa atalinywa hadi limkome.

    [​IMG]

    Kawawa alikuwa na nguvu zake wewe. Ukitaka ukakamavu wake, Mwuulize Mke wa Msekwa maana juzijuzi ndiyo nimekuja kupata habari kuwa Tanzania kuna watoto ambao, baba zao ni Mawaziri, baba wa kufikia ni PM, baba wa kambo ni Spiker wa bunge ...........................

     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kawaambie Mafisadi woteeee.............. Call the FFU when you see Slaa..... Nguo zake zinatisha.

    [​IMG]
     
  10. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Rais akikagua wanaJESHI wa CCM".


    JESHI????? No it can not be. Ebu tafuta sifa za kuitwa Jeshi? Utaona kuwa gwaride hilo si la Kijeshi bali ni la kiraia. Jeshi ni jambo kubwa bwana. Usifanye mchezo.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    si Jeshi la chipukizi hilo?
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Yeahh. Kama unakubali ni jeshi, sasa shida ya nini? Kwani kuna sehemu mtu anaruhusiwa kuwa na jeshi lake?

     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    MS ni mgojwa huyu, acha mzaa naye!!!!
     
  14. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ama kweli siasa imekuwa kama taarab za mipasho siku hizi. Hilo la nguo ni kitu kidogo ila cha kustaajabisha na kuhuzunisha ni watoto wadogo kubebeshwa mitutu au kuongozwa na wakubwa wao kupiga kwata, kucheza na kuimba wakati wa kukaribisha wageni wa kisiasa badala ya kutumia muda huo kusoma na/au kucheza na watoto wenzao. Hii ni aibu na haina tofauti na jinsi hali ilivyokuwa katika nchi za kidekteta za kifashisti na kikomunisti.
     
Loading...