Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi kumuaga rasmi JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jafar, Oct 28, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa JWTZ na vikosi vyake vinaandaa gwaride rasmi la kumuaga JK kwa kumaliza kipindi chake cha kwanza cha uraisi siku ya Jumamosi katika viwanja vya chuo cha Polisi temeke.

    Wanafanya hivyo ili asiaibike kutoka Ikulu bila kuagwa.

    Mwenye habari zaidi atujuze.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe hehehe hehehe
     
  3. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanafanya mazoezi ya siku yake ya kuapishwa kuiongoza tena Tanzania kwa kipindi cha pili 2010-2015....
    Sawa Jafar?
    Unataka kadi?
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    The proctologist called!...they found your head!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hata JWTZ wanapoteza muda wao wa nini?
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Yah inabdi aondoke kwa amani!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    si rafiki zake wapo kule kibao
     
  8. m

    mohermes Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hata polisi wamebaini kuwa hawataweza kusaidia chochote katika kumrudisha IKULU ya magogoni ndo maana wameona wamuage akapumzike ''IKULU'' ya familia yake Msata.tupa kule.
     
  9. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JWTZ kwenda viwanja vya chuo cha Polisi???? inaelekea wewe unawatania JWTZ
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hawa Wajeda mie na wasiwasi nao sana wana JF,

    Kwanza kauli zao ni Tata kabisa tokea siku ile walipotangaza kuwa watu wayakubali matokeo. Na kama hamto yakubali na kushinikiza kuwa CCM imeshindwa basi wao ndio wataitawala nchi hilo ndio lengo lao. hiyo tungo tata la JWTZ nime kaaaaa kwa umakini na kuitafakari sana na kujua that is a plan B endapo CCM itapigwa mtama JWTZ will take over by any mean.
     
  11. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itajulikana wanafanya mazoezi gani ifikapo 4 Nov 10.
     
  12. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anafanya mazoezi ya kuapishwa baada ya kumaliza kazi hapo 31 oct na kupata ushindi wa kishindo wa per cent zaidi ya 80.
     
Loading...