Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Tegete Kuacha Soka

Discussion in 'Sports' started by Bornvilla, Mar 25, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Eti anaacha soka kwasababu ya adhabu aliyopewa kuwa ni kubwa sana.Aende zake akafanye biashara, soka limemshinda kwani Tanzania hii ya watu milioni 40 ndie mchezaji pekee? Hata timu nzima ya Yanga wakiamua kuacha soka na viongozi wake, Yanga haifi kwasababu ni ya watanzania.Kama alidhani watu watababaika basi amekosea.Namshangaa sana kwani kiwango cha kulingia alichonacho kikowapi? Akumbuke kuwa mshahara wa dhambi ni mauti.
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kwanza mchango wake kwa taifa ni sifuri.
     
  3. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bornvilla mbona thread yako haijakaa sawa?
     
  4. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    naona alitaka kuelezea akaishia kujijibu mwenyewe no p
    jf dare4more
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi Tegete hata akiacha soka tutamkumbuka kwa kipi? Kuna wachezaji ambao wamecheza soka na kuacha majina makubwa kama Lunyamila, Makumbi Juma,Dua Said, Kibadeni nk, kitaifa hata kimataifa siyo hilo joka la kibisa. Yeye aacha aende zake Mwanza akawe mkokosi.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kama alikuwa anacheza kwa malengo hapo sawa la sivyo njaa itamrudisha uwanjani maana biashara sio mchezo na wala si ya kukurupukia!kila la heri
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Baada ya hapo what next?
     
  8. m

    mtukwao2 Senior Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ametumia busara kuwaachia nafasi na wengine wajaribu bahati yao sio unang'ang'ania hadi kifo ndo kikutoe!
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sasa akawashauri na viongozi wa siasa hasa wa CCM ili waige mfano wake wa kuachia ngazi,
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Huku ni kutokuwa na busara, jamaa kakosa anapewa adhabu hafu anatishia kuacha soka? Manake hajajutia kosa lake na akipewa "msamaha" atarudia kosa lile lile. Mwacheni afie mbali, wachezaji wenye kuchanganya fani watupishe kwenye soka. Ukichanganya utayson na umessi mambo hayataenda. Afie mbali kama anadhani soka bongo haliwezi kuchezwa bila yeye!!!!

    Na hiyo elimu yake na kiwango chake cha fikra kilivyo labda akapige debe awe day worker!!!!
     
Loading...