Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Slaa hana assistant?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Mar 18, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
  2. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,081
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Halafu hii picha imetoka kwenye blog yake!!!!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu alianzisha thread akashambuliwa sana... kisa alimuita huyu jamaa dogo janja

    He is really working for the camera this little dude
     
  4. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunatengeza RA, EL mwingine ni hatari kama mchwa
    ana weza kula mpaka chuma
    maisha ya watanzania kwake ni mtaji wa biashara
     
  5. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo Mwizi sana, sijui hata huko Gongo la Mboto wanamwamini vipi.Yeye akiwa waziri wa Michezo wa DARUSO (2004) na Waziri mkuu wa DARUSO wakati huo bwana Makene (Sasa ni paparazi)waliiba fedha za freshers ball (sherehe za kuwakalibisha first year), wakalazimishwa kujiudhuru katika katika nyadhifa zao., Sasa ndio kaibukia huko kwao Gongo la Mboto.Wahusika muwe macho na hiyo misaada, watu wenye tabia za Udokozi huwa siyo wa kuwaamini. Kama yuko humu JF akanushe kama hakujiudhuru kwa kashfa ya wizi
     
  6. k

    kilimajoy Senior Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimemuona dogo tokea nikiwa Pugu Secondary, hadi UDSM, ni kijana anaependa kua kiongozi, na anajitahidi kwa kiasi kikubwa kutekeleza yale ambayo mnakua mmejipangia kwa pamoja. Kwa taswira ya nje ni mtenda kazi mzuri.. Sijawahi kuanza kuchunguza ndani yake kuna nini..ila pia, waswahili wanasema ukiona ngoma inalia sana.....................
     
  7. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kakimbia kwenye issue ya mafuriko

    sijui kajificha wapi
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Muuza sura
     
  9. S

    SWAZI Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apparently suti zake ni feki ananunua mariedo
     
Loading...