Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Slaa a.k.a. Dogo Janja Punguza Camera fanya Kazi na sio kuuza sura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janjaweed, Mar 14, 2011.

  1. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu dogo Janja, ukitaka kukwea mnazi basi usipige vigelegele

    Fanya kazi kwa bidii na suifanye kazi kwa media, tunaopima utendaji wako ni sisi raia wa kawaida

    Umeanza kuzidi sasa kutumia camera... be careful, huwa wanachafua vibaya sana hao waandishi wa habari

    Hukutumwa kupiga picha bali ulitumwa kufanya kazi
     
  2. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    So hii inafuata nini kwenye Jukwaa la SIASA,Moods please ipelekeni kwenye Celebrities forum.
    Kukurupuka tu,Muone vile Kubwa jinga
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    uliileta hapa hii mada wimbi mbili hivi..haikupata kavareji kubwa.....umeamua kuirudisha kivingine ...leo haina picha yake.....
     
  4. S

    SURNAME Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ifike sehemu JF iwe source ya mabadiliko,tuache majungu,umbea na visasi.Hivi kweli unanunua magari ya manispaa kwa ajili ya kuzoa taka kuna ubaya gani kuutangazia umma?Kumbuka yule ni mwanasiasa wananchi kila siku tunalalamika tunataka kusikia taarifa za manispaa zetu,mkipewa ooh media sasa akupigie simu?
     
  5. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuU
    juzi nimemuona anakenua meno yake kwenye video ya vic kamata, huyu dogo kazidi kuuza sura. Nakuja na jina la wimbo
     
  6. K

    Kakulwa Senior Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aise sisi wabongo tuna kazi na tutaendelea kuwa malofa mpaka kiama duuh
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni nanii huyu, mkuu?
     
  8. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee kweli humu ni great thinkers only,huyu na hii thread yake sijui katokea wapi!! Hatuwezi kuchukua habari isiyo na kichwa wala miguu humu, kama una bifu nae tafutaneni hukohuko! Au kama vipi uende loliondo urudishe heshima na wewe...
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni sawa tu kuwa hapa kwani Jerry Silaa ni meya wa Ilala, sasa sielewi tatizo liko wapi... ni mwanasiasa pia

    Labda mada imeletwa ki-dogo janja sana kiasi cha kuonekana ni hiphop
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ukisoma michango ya baadhi unajua kabisa wamesimama wapi

    hakuna jungu wala ni ukweli... chapa kazi sio kuuza sura, hata uje na ID ngapi
     
  11. MBKiria

    MBKiria Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ujaacha pa kucomment!!! majib yamejificha ndan wajanja wameyaona
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kampuni ya INCAR Tanzania imeiuzia halmashauri ya Ilala magari matatu ya kuzolea takata na vifaa maalumu vya kuhifadhia takataka kwa kiasi cha shilling million 800.00

    * Sijui kwanini Halmashauri isibinaifishe uzoaji takataka jijini Dar-es-salaam


    [​IMG]

    Mheshimiwa Meja Jerry Slaa akijaribu Gari jipya wamenunua Matatu; sijui kama yataweza kuisaidia almashauri hiyo.



    [​IMG]

    Jerry Slaa na Mtendaji Mkuu wa Incar Tanzania Rajeev Puri.

    [​IMG]

    Wakiangalia vifaa hivyo vya kuzolea takataka vya sh. Millioni 800.00

    [​IMG]

    Wafanyakazi wa Halmashauri ya Ilala wakipiga picha ya pamoja na kufurahia? hamna hata mmoja aliyetabasamu.
     
  13. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli huyu dogo siku moja amenishangaza amekuja na bodi guard club alipofika harakaharaka bodi guard akatelemka akamfungulia mlango akatelemka watu wakageuka kuangalia anayeshuka nani tena huyo hadi aliona aibu tukacheka mara akazama ndani bodguard akabaki nje na gari la serikali na driver ilikuwa huko masaki kuna club mpya imefunguliwa sasa dogo usitumie madaraka vibaya tumia private car kwenye starehe zako sio magari ya walipa kodi.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    jerry huyu mlikuwa mnaimba wimbo wa taifa nini mbona umeudharau hivyo wakati huyu mama wa kitenge amekomaa na ardhi ,else nahsi mmemtoa jeshini


    yaani huyu wa nne kutoka kushoto alivyochoka nashauri jerry msaidie nauli aende kwa babu loliondo.usikae na afya mgogoro hata kusimama wima anahsi kudondoka

    ?nawakilisha
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    NA WEWE MAPETE YA KIMAPEPO KAMA BABA YENU JK MNAYAPATA WAPI AU NDIO MASHARTI YA BAGAMOYO MWANANGU??
     
  16. c

    chetuntu R I P

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeona eeeh!:hatari::hatari:
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nilishaandika hapa kuwa huyu dogo anauza sura kama mbuzi mnadani

    mabomu ya gongo la mboto baada ya kusadia watu mwenyewe na msupu supu wanapigana picha kuweka kwenye mablogs yako

    DOGO CHUNGA SANA FANYA KAZI UCIWE ZEZETA KUTAKA KUPIGWA PICHA KILA SIKU NA KUONEKANA KWNYE VYOMBO VYA HABARI
     
Loading...