Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Silaa awakashifu watanzania watumiao JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matola, May 6, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Wakuu sasa JF imeshakuwa kero kwa wanasiasa wachovu na waoga wa kutoka chama cha Magamba, na sasa nina uhakika hata JK huwa tuko nae humu ila ni uoga wao tu ndio maana wanaogopa kujiunga maana hawana jipya. nimecopy na kupaste hapa comment ya huyu msanii meya wa Ilala kwenye wall ya Nape Nnauye anayolalamika kwamba JF inamsakama.

    • [​IMG] Jerry Silaa
      Comrade union mimi napita jf ujue nimekosa cha kufanya. Wale watu sijui huwa wanafikiria nini. Pliz muasisi kama huna moyo usikatize huko. Watakukatisha tamaa. Ni vyema wakacomment kwenye social network kama fb kama wana confidence tuwajue na misimamo yao. Mmoja alinishambulia halafu anauliza hivi mayor anachaguliwa au kuteuliwa,duh hapo ndio nilipochoka. Viongozi bora hawakatai kukosolewa, tukosoane hadharani na hii ndio itatujenga.
      8 hours ago · Like
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana si wangesema tuu JF imewasaidia sana kwenye kuvua magamba yao!
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jerry watch out brother
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    meya sharobaros
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahshhaha safi
    Sana vizuri kusikia mnaingiaga humu
    Na bado JF tu wawazi sana karibu tena
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Muuza sura tu huyu naye!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jerry slaa yuko right na nadhani ile post imeonyesha kwamba kama una roho ndogo usiingie JF, pia anasema haingii kama hana cha kufanya which is good

    Issue nyingine tamu ni pale aliposema kuna member wanaocomment wakati hawajui hata meya anachaguliwa vipi... he has a point

    Nevertheless, i dont think JF is that low au weak; ni very few members na yeye kama mwanagamba lazima a-pick on a few weak members kupata scores

    Jerry, unfortunately is not as gifted as he thinks... kama meya ameshindwa kung'amua mengi tu zaidi ya income generation... we will prpare a nice dossier for him
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nimepita facebook nimeona utumbo aliouandika,sn facebook wanasiasa waoga hasa ktk kujibu hoja ndio kimbilio lao.Wanapenda kusifiwa tu Kama wafalme na hakuna changamoto ya kuwabana zaidi ya wao kuuza sura tu
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JF inakaribia kuwa mhimili wa nne dola. Inawashika wengi pabaya.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watawala siku zote wanapenda ujiko na pongozi ukimkosoa tu basi wewe ni adui yake
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Matola, ili jf isonge mbele, nasi lazima tukubali kukosolewa. Yako mambo ya msingi ambayo Mhe. Gerry Silaa ameyazungumzia, akimaanisha wengi wa members wa JF wanatumia pen names, hivyo wanazungumza, kukosoa, kukashifu na hata mara nyingine, kutukana huku wakiwa nyuma ya pazia kwa pen names zao, hivyo sio majina halisi, kwake yeye mtu ukitumia jina ambao sio halisi, basi wewe unakuwa sio mtu halisi!. Anamaanisha kama members humu tuko genuine na bold enough, tuingie kwa majina yetu halisi, ili hizo criticisim ndio zionekane constractive- he has a point.

    Muelimisheni Mstahiki Meya, humu JF hatuuzi sura kama fb, wala hatuna haja ya kuangaliana usoni au kujua nani kasema nini as if tunapanga kukutana kwa kikombe cha chai. JF ni kumwagwa kwa nondo tuu na kibishana kwa hoja, bila kujali nani ni nani bali nini unachomwaga.

    Maana angependa criticisim zitinge fb kwa majina, halisi, mbona hata huko fb wana jf tupo wengi tuu, hivyo tutamshukia kiuhalisia huko huko!.
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Tom and Jerry ama Scooby Do,hizi ni katuni za watoto...JF ni ya watu wazima hatuhitaji michezo ya katuni humu ndani wala wasanii wake,Jerry wewe ni msanii wa hvyo viplay perhaps you go and make your kids funy,Sharobalo Man? A learned bogus!
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana nae kwa point ya baadhi ya members kuwa hivyo, lakini katika utafiti nilioufanya hapa JF ni pro ccm ndio wanaosababisha haya madudu, maana mtu kama Maralia Sugu hajawahi hata siku moja kuja na thread ambayo ni constructive, zaidi ya kuja kuharibu mijadala, pili tukija kwa members ambao huwa wanakosa ustahamilivu haya ni matunda ya serikali ya ccm kuwapa watu maisha magumu mpaka wamejenga chuki isiyo na mfano kwa ccm. wito wangu ni kwamba member wote makini wajitahidi kuja na mada motomoto ili kuzidisha heshima ya hii forum. leo hii JF unaweza ukawa na mada ya msingi lakini heading usipoweka ya kiudaku basi hiyo thread inaweza isisomwe na wadau. hii imeshatokea kwangu.
     
  14. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu.
     
  15. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ndipo upeo wake umemfikisha...aina hii ya watu ina hasara sana maishani kwa kua wanadhani kua wanajua kila kitu hivyo hawajifunzi zaidi! Shame upon u Jerry na nikupe tu angalizo...tazama vizuri tawi ulilojishikilia perhaps litang'oka tu muda wowote!
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JF kuna watu wote, logical and ilogical pia wapo!
     
  17. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jerry who??? Nae huyo pia anasumbua!! Sidhani kama ana haiba yoyote katika chama cha magamba, sawa ni Mheshimiwa lakini bado kinda sana kuweza juponda mawazo yasiyo na woga kama haya hapa JF, Siamini mfupa uliowashinda wenye magamba kama mamba atakua yeye??? Ushauri kwake.. Kama anahitaji changamoto basi aitumie JF kama anahitaji kuabudiwa aende michuzi, FB au blogspot nyingine,. hapa watu wako serious na mustaqabali wa nchi yetu sio sifa zisizo na kichwa wala miguu.... period
     
  18. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JF kama ilivyo inaheshima yake na iko juu ukitoa kasoro ndogo ndogo wa watu wachache kutumia lugha za matusi, nimeshiriki kwenye forum nyingi za watanzania JF iko juu sana na sidhani kama kwa siku za karibuni kuna forum ya watanzania itaipiku. Jerry Slaa ni woga wa maraka alionao na kukosa vision ya kuendeleza jiji badala ya kukaa na kutengeneza parking city center wamekalia kukaa vikao vya kuuza open span space
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kukosolewa hakujalishi ni hadharani ama mafichoni.. kama makosa yapo na yamesemwa ndio cha msingi
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa kumbe wanaisoma kimoyomoyo eeeh! Big Up JF am proud to be part of it!!!! Hebu kama kuna mtu ana ka CV kake akaweke kabisa hapa jamvini ili achoke vizuri!!!! asante JF
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...