Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry silaa ashinda umeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlimilavangi, Dec 15, 2010.

  1. M

    Mlimilavangi Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye manispaa ya ilala imepata meya mpya ambaye ni ndugu Jerry Silaa, amewashinda Abuu Juma, aliyekuwa meya na Bisalala Salum, taarifa zaidi baadae
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tupe na za Kinondoni please!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hzo chaguzi zinakuwaje?

    zinahusisha vyama au chama?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Duuuu balaaa sana kijana anatishaaa,...ana upeoo mkubwa sana kuwakilishaa hongera kijanaa slaa
     
  5. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pongezi sana kwa bwa mdogo..............
     
  6. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilijua tu, pamoja na kuwa ni Msomi lakini ni Mwanamtandao huyo nyuma yake kuna watu
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tuwekeeni picha basi
     
  8. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Hivi ni kweli kashinda? hii inaonekana ni post yako ya kwanza ila unaonekana ni mzoefu humu ndani. usikute watuingiza chaka ndugu.
     
  9. V

    Venoo Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni chaguzi ndani ya CCM, waliopitishwa watachuana na wagombea wa vyama vingine (vyenye wadiwani) tarehe 17/12/2010. Taarifa kutoka kinondoni aliyepitishwa CCM ni Yusuph Mwenda
     
  10. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Uuuuh safi sana nimefurahi kusikia kama Mpiganaji Yusuph Juma Mwenda ameshinda Kinondoni,hii ni habari nzuri sana kwangu kwa leo.
     
  11. M

    Mlimilavangi Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Paulo mi naonekana junia kwa jina tu, lakini nimeingia JF tangu 2007, wewe je??sema nimembadili jina, nikaamua kutumia jina la nyumbani kabisa, usijali hata hivo ni vijimambo tu hivi, habari hii ni yakweli kabisa.
     
  12. M

    Mlimilavangi Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kaka usijali sana kuwa na mtandao, ukweli ni kuwa labda uingie kwa kupindua kama Kagame, hapo hutakuwa na mtandao, ingawaje hata huko nachelea kusema hakutakuwa na mtandao, .......hili swala ni gumu sana, huna najiuliza tufanyeje bila hivo??mwisho wa siku unagundua huwezi kufanya jambo pekeako, unahitaji msaada......tuombe mungu, may be itatokea siku mitandao isiwe na influence.
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mlimilavangi....kwanza nikukaribishe homeboy! kamwene bwana; sasa uoni kuwa mwanamtamtandao kutaharibu haiba mnayo dai kuwa anayo huyu bwana?
     
  14. M

    Mlimilavangi Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kamwene ndugu yangu, ki ukweli sijui kama ni mwanamtandao au vipi, hoja yangu nikuwa nimekuwa nikijiuliza sana what does mtandao stand for??? ni wale ambao wapo kwenye kundi la RA, EL au SS mwenyewe, akiiibuka mwingine akawa upande Bakharesa,Mengi, Manji,Mlimilavangi, Superstaa na wengine wengi unaoweza kuwafikiri, how many mitandaoz tutaisema, kiufupi ni shida sana kusema utashinda uongozi wowote bila support, hata wanaogombea ubunge huwa wanatembeza bakuli, that is mtandao tayari, huyu uliyemuomba msaada kuna siku ataleta shida yako, how can u say no to that person?? the can u win without that support hata ya kubandika matangazo, au mabango??ni ngumu sana, mchana mwema ndugu
     
Loading...