Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Silaa anaswa kwa rushwa Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Oct 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna habari ambazo hazijathibitishwa kuwa Meya wa manispaa ya ILALA MH JERRY SILAA anashikiliwa na taasisi ya kuzuia rushwa TAKUKURU MKOANI IRINGA KWA TUHUMA ZA KUTOA RUSHWA YA SHILINGI MILIONI 15 KWA KATIBU WA UVCCM IRINGA BI RHODA ILI AWAGAWIE WAJUMBE WAMPIGIE KURA!

    ###############
    Moderator:

    Jerry Silaa yupo Dar kwenye kikao cha CCM wilaya ya Ilala na alikua Morogoro jana.

    Kwa hiyo kama alikamatwa alikamatwa lini na ilikuwaje?

    Taarifa zinasema alikamatwa na PCCB ama Polisi? Na wanasema yuko wapi? Kama wanasema yuko Iringa watakuwa waongo. Ama wanataka apate free publicity?


    Kiongozi wa UVCCM aliyekua akimpa anaitwa nani na cheo chake ni nani?

    ....
    Uchunguzi wa awali wa JF umebaini kuwa ni kweli Jerry alikuwa Iringa na alieda huko kwa usiri mkubwa; bado tunafuatilia ukweli wa habari hii.
     
  2. R

    Ramos JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili jina la huyu jamaa naona linampa umaarufu tu. Maana otherwise mi nisingefungua hii thread..
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Andika jina lake lote kwenye heading
     
  4. b

    bagwell Senior Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka sio ajabu kwa kutoa RUSHWA mna mchakato mzima wa Uchaguzi wa CCM ni RUshwa tupu huyo Kikwete katokana na rushwa wamuwache na wakimkamata wanamuonea
     
  5. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,312
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    nilitaka kushangaa, Slaa wa ukweli si yule kule kanda ya Ziwa? huyu dogo inawezekana hata hiyo nafasi aliipata tu kwasababu ya hilo jina, vinginevyo sidhani, hata hivyo, kwanini wamshike, kwani rushwa kwa magamba si ni sehemu ya ibada yao?
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jerry Silaa anagombea cheo gani UVCCM...Beno Malisa ameishia wapi mbona sijawasikia..
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Dah! Nilivyokuja chap chap kusoma! Nilidhani ni Slaa Wilbrod, kumbe Jerry wa Ilala! Aaaargh! Mleta mada badili heading ya somo
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usingeandika JERRY SILAA kwenye heading? hii siyo habari kwetu hakuna asiyejuwa rushwa na CCM ni sawa na samaki na maji.
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,545
    Trophy Points: 280
    CCM rushwa ndo jadi yao.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Anakula pesa za vitalu ana nyumba kijitonyama na VX juu. mungu ampe nini tena.
     
  11. K

    KGARE Senior Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akamatwe tu...ngoja tuone mambo yatakavyokwenda!
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    inakuwaje akamatwe wakati rushwa ni sela ya chama chao?kwani umesahau yule mkenya wa Iringa?{Mr.J M}
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shutu!!!!ningeshangaa.haya katoa au kaopokea? ya pesa au???maana huyu kijana nasikia anatwanga kotekote iwe pesa au nanihii kwa wadada.
     
  14. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    i love ths cdm backbone lvly w. slaa, he z my favorite individual kimatendo, kimsimamo, kimamuuzi, kiuvumilivu hasa nikiangalia movie ya alivyonyanyaswa arusha 2011
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mimi na Mke wangu tunategemea kupata mtoto wa kiume next month (According to utra sound examination).

    Mimi na Mke wangu tumekubaliana huyo mtoto wetu tutamuita BARAK OBAMA!
     
  16. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nimeirekebisha heading Mkuu!
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    dah mkuu HEADING ya hii habari imenistua sana...ila presha imeshuka sasa..........
     
  18. papason

    papason JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mimi nilikuwa nimeisha jiandaa kwa vita nikifikiri raisi wangu yupo matatani chini ya wamagamba!
    kumbe ni li kibaka linaloitwa silaa ndo lime arrestiwa!
    walitandike risasi ya kichwani tuu hilo ligamba...
     
  19. g

    gnsulwa Senior Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe na mkeo wote hamna ****i
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama ni mwanaCCM wala sishangai, inawezekana ni sera ya hiki chama kwasababu ni mazoea ambayo yamejenga tabia!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...