Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro: Kwa mwenye media aliyetayari tufumue uozo wa nchi hii aje tufanye kazi !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkayala, Aug 10, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jerry Muro akihojiwa katika kipindi cha weekend Chartshow cha CLOUDS TV.Alisema toka kes yake imeisha yuko huru na kwamba mwenye media yoyote aliyetayar kufumua uozo wa nchi hii kama deal la mgao wa umeme n.k aende wakafanye kazi....
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Atumie tu vyombo huru, vyombo visivyoogopa kuuweka ukweli hadharani, kufumua uozo huo...
    ila awe na tahadhari wasije wakammaliza kabisa... maana sasa wakimkamata mbaya wao watahakikisha kichwa wanatenganisha, isijetokea kama walivyomfanyia Ulimboka: walidhani wamemmaliza kumbe yu hai, sasa anawapa headeache, ndo maana wamejificha chini ya mwavuli wa mahakama..
     
  3. d

    dfre Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu kijana anaweza sana hp ataifikisha mbali hii nchi endapo atapewa fursa
     
  4. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....jerry muro nae ni chadema damu....
     
  5. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo inabidi ajiweke sawa.
     
  6. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejuwaje acha porojo.
     
  7. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ww jua ni cdm....kajuaje hayakuhusu
     
  8. B

    Benno JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jerry ameongea sana, yafaa avae Gwanda
     
  9. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 514
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Sisi vijana tungekuwa na spirit kama ya mchizi hi nchi ingefika mbali sana
     
  10. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Coz cdm ndio wanatetea wanyonge
     
  11. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwel kabisa,lakin ndio uwe tayar kuuwawa!
     
  12. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tena kaongea kwa uchungu sana,kasema hata wakimuua ni bora kuliko kuish kwa staili hii!
     
  13. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo gar yake ilishapigwa risas mara 2 na ilitoka hata kwenye media!
     
  14. bigcell

    bigcell Senior Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    gombea chadema kaka kibaha mjini panakufaa huna mpinzani.
     
  15. MKITO

    MKITO Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania kwa kutumia macho tumieni bongo kidogo ndo muongee
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mungu amuepushe na msitu wa pande....ameen.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Du Jerry huyu huyu ni shujaa?
     
  18. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bongo kama unataka waku-uli we ongea ukwel na uingilie maslah yao.
     
  19. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kiukweli hii nchi inahitaji watu wapya wa kujitolea kwa ajiri ya taifa, watakaobaki wasisahau tu kuwaweka kwenye kumbukumbu za mashujaa. Jerry ana gusa sana nyoyo za watanzania wengi wanaodhulumiwa na mafisadi wa ccm.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    funguka zaidi
     
Loading...