Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro awaanika askari kwa rushwa, nini kitatokea?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by n00b, Jan 18, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Kipindi kinaendelea TBC1, amewaonyesha 'live' askari wa Makambako - Iringa wanavyochukua rushwa na akasema hiyo ni awamu ya kwanza na watanzania wasubiri awamu ya pili, akiendelea kuwaanika wanaofanya hivi, je watamwacha aendelee kuwaumbua?

    Safi sana Jerry!
     
  2. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Ebanaeee msemaji wa polisi Kamanda Abdallah Msika anaonekana kakerwa sana na video hizi. Hatua zitakazochukuliwa kwakuwa wahusika wameonekana sura huenda zikawa kali sana. Safi sana hii.

    Sasa, msikose version ya usiku. Leo kaonyesha version ya rushwa wakati wa mchana
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ndugu jerry ni great man toka alipokuwa
    tatizo moja amekuwa akiwatangaza hivi mapolisi traffic hakuna
    kinachofanyika,unafikiri mwema,kombe ,msika awajui
    matraffi wamenunua magai yao ndio vituo vya polisi
    njoo kawe kona ya kuingilia wanapaki suzuki zao ama
    toyota premio,ukikamatwa unakwenda uko unawalipa
    sasa kama wameruhusu askari kupaki gari zao pembeni
    na watu kulipia nadani ya magari yao unafikiri matraffic wajinga
    wanajua wanachofanya na nina wasiwaasi mwingi wakuubwa huko
    juu watakuwa wakipokea cha kila siku,....rushwa aishi tanzania hata siku moja atuko sirias,,,msika anajua hili aje na lingine
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani kitakachofata ni madereva kulima faini kwa kwenda mbele au wataupdate staili mpya ya kuchukua rushwa baada ya hii ya jerry murro kuonekane used sana
     
  5. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi...Nirahisi kuwa nasa Police wa barabarani..wanatia aibu...mimi binafsi nina uzoefu...achan na hao wapo police wa ajabu ipo siku tuta waletea ushaidi... Police hovyo....
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kipindi hiki kinarushwa siku gani?
     
  7. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Angalia usiku wa habari tbc1 leo kinaendelea
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hiv hiki si kile cha ITV alirusha huko nyuma alipokuwa mwajiriwa wa ITV au ni kipya karekodi tena?? Na ninakumbuka IGP Said Mwema aliwafukuza kazi wale askari waliohisika kipindi kile.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kijana atatafutwa huyo kama ana gari ndo itakuwa kasheshe...kioo kikiwa na ufa kidogo ..faini ...Side mirror zimewekwa upande faini ..
    kazi buti Jerry
     
  10. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hiki ni kipya matukio haya aliyachukua tarehe 08.01.2010
     
  11. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mbali nahayo uhai wake unaweza kutafutwa.
     
  12. r

    rimbocho Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia trafic ni lazima wapeleke faini za makosa saba kila siku, vinginevyo kazi huna, je ni halali hjeshi la polisi kila mwaka waseme tumefanikiwa kupata sh.....................kama faini ya makosa barabarani? badala ya kusema tumefanikiwa kuwaelimisha wenye magari kutokufanya kosa fulani. Pendekezo langu ni, kuondoa faini kabisa
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hebu wamwachie uhai kijana wa watu ..lazima maovu yafichuliwe hawa traffic wanatupeleka sana ...
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    DAH!
    naulilia mji wangu niliokulia.......!lolz
    ngoja nikomae nichukue jimbo lile
     
  15. O

    Omumura JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni ushauri wangu kwamba, huyu kijana aandaliwe walinzi, la sivyo...mmh mie simo!
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nasikia askari 11 tayari wamesulubiwa, na hiyo ilikuwa phase I. Phase II ikoje?
     
  17. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli katika maamuzi ya kizimamoto, mkuu wa jeshi la polisi amewasimamisha kazi hao askari 11. Hivi hata mwaka haujapita, hao traffic wametumia style ile ile kama waliyotumia askari wa Kibaha, inawezekana kabisa hakuna hata ofisa mmoja wa ngazi ya juu anayajua haya mpaka aje Jerry Muro kuonyesha?
     
  18. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wale moto,walikuwa wamefikia pabaya walikuwa wanataka rushwa kwa nguvu,mie kuna siku alinichomolea ufunguo kwenye gari kisa handbreak za gari niliyokuwa nayo hazifanyi kazi vizuri!!!
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Iko hivi mkuu Mzawa Halisi:

    Hizi issue za rushwa zinajulikana mpaka zinafanyikaje. PCCB ukiwauliza wanaweza kukwambia kesi kama hizo wanafahamu na wamefanyia utafiti siku nyingi na walishawasilisha mbele ili zifanyiwe kazi.

    Si za polisi tu, hata scandal kubwa tu.

    Kwanini iwe maamuzi ya zimamoto?

    It went public!

    Ikishaenda public na wananchi wakaona na wakaona serikali haichukui maamuzi basi maanake serikali hiyo ni "MFU" na ukizingatia huu ni mwaka 'muhimu' kwao basi wanaweza kuharibu kila sehemu.

    Naamini unaweza kuuliza mbona maamuzi kama haya yasichukuliwe kwenye kesi kubwa, videos za scandals kubwa hizi zipo, wakizihitaji wanapewa; zikipelekwa kwenye vituo vya Televisheni vyetu hakuna hata kimoja kitakubali kuonyesha! Kila mmoja anaangalia 'maslahi yake ya biashara' na wengine 'maslahi ya wakubwa'. Basi inakuwa ngumu sana. Tunabaki kukabana na vijidagaa hivi (traffic) na polisi wanaokula rushwa za elfu 10 mpaka laki 1 etc wakati mijamaa inayokula rushwa inayoweza kujenga Hospitali ya kuhudumia taifa zima inatesa mtaani na ndugu zetu wanaangamia tukiwaangalia.

    Ngumu kueleza...
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hiyo kali; huyo alikuwa na njaa. Ungemwambia aombe hela ya chai kuliko kutumia visingizio vya kipuuzi hivyo. Kama aliingia ndani ya gari ungewasha gari na kuondoka nae ukiwa ume-lock gari kabisa
     
Loading...