Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro atangaza kituo cha tv atakachofanyia kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BigMan, Jun 9, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mwana habari maarufu nchini kwa habari za uchunguzi jerry muro baada ya kukaa nje ya tasnia ya habari sasa ametangaza kuanza rasmi kazi kesho jumapili saa tatu usiku soma hapa :

    millardayo.com/exclusive-jerry-muro-atangaza-kituo-cha-tv-atakachoanza-kufanya-nacho-kazi/
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ili kujua tu jina la hicho kituo unalazimika kunipa link?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwanini hukutuandikia jina la hicho kituo haina maana wala sifuati hiyo link
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ambayo nayo haifunguki!
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bigman atakuwa Millard Ayo
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wengine tunatumia mobile kufungua link nyingine ni usumbufu daa!
     
  7. B

    BigMan JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Lengo lako ni kutuhabarisha habari ya jerry muro au kuinadi na kutangaza hiyo link?
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mi hata kujaribu sijajaribu, sio tu ni usumbufu ila ni upuuzi, namna huyu bwana mdogo anatafuta popularity jf
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [h=2]EXCLUSIVE: JERRY MURO ATANGAZA KITUO CHA TV ATAKACHOANZA KUFANYA NACHO KAZI.[/h] Posted: 7th June 2012 by MillardAyo in News

    4
    [​IMG]Jerry Muro.

    Jerry Muro Mtangazaji/Mwandishi wa habari ambae alisimama kufanya kazi kwa miezi kutokana na kesi ya kuomba rushwa, kesi ambayo baadae alitangazwa kushinda, ametangaza kituo chake cha kazi baada ya wengi kutomuona kwa muda TBC alikokua akifanya kazi.
    Jerry amesema anarudi kufanya kazi TBC na jumapili hii saa tatu na nusu usiku ndio kipindi chake cha kwanza kitaanza kuonekana ambapo kitakua kinaingia kwenye siasa, afya, Uchumi na mengine.
    Kuhusu kuendelea kutoa habari zake za kufichua maovu, Jerry amesema "ni kazi ambayo iko kwenye damu yangu unajua watu wanaweka matuta barabarani lengo ni kufika mbali japo utafika sehemu utapunguza spidi unaruka tuta unakwenda, sasa hivi tutaifanya kwa ubora zaidi lakini pia sio siku zote tu tuchunguze chunguze kuna saa nyingine inabidi utoe breki alafu uangalie"
    Kwenye sentensi nyingine Jerry amethibitisha kwamba wakati alipokua kimya baada ya kushinda kesi kuna vituo vingi vya TV Tanzania ambavyo vilitaka kufanya kazi na yeye lakini alishindwa kwa sababu vituo vingi sasa hivi vinafanya kazi kwa makundi ya kisiasa, vingine vimeegemea upande mmoja ndio maana akaamua atumikie kwanza wananchi.
    "Sio kwamba TBC ndio mwisho wangu lakini ni sehemu ambayo naweza kukaa na kuangalia nakwenda wapi nafanya nini sehemu gani, kila kitu lazima kiwe na mwanzo kwa hiyo hilo kwangu ni mwanzo tu lakini kama nafasi nzuri zitajitokeza basi zitapewa nafasi" – Jerry Muro
     
  11. B

    BigMan JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
  12. B

    BigMan JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kufahamu linki tofauti ni faida kwako ama ujitambui ?
     
  13. B

    BigMan JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    haujalazimishwa
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    that's too low, grow up!
     
  15. B

    BigMan JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    big no.............hapana kubwa
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Sasa ametangaza kituo atakachofanya kazi ama amerudishwa kazini kwake? Mkwe bwana, mi nikajua anahamia skynews atii! Haya karibu tena!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu kama huyu ndio wanaofaa kulambwa ban ili wajifunze kutumia forums, wakirudi wametia akili. Sio mnatuonea sisi, tukionesha mabaya ya Nyerere tunalambwa ban wakati tulikuwepo na anaetulamba ban hakuwepo na anamsikia tu.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    uliiweka ya nini kila mtu Ana lalamika utakuwa una matatizo wewe
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    nshakupa LIKE mkuu, hii ndio maturity sasa, sio kuwekeana vi-link pasipo ulazima wowote, watu wengine wepeeesi afu wanalazimisha kuanzisha thread kwa Great Thinkers!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Bi mkubwa nimekumisi! Kumbe upo, nshakutafuta ile mbaya!
    Wknd hii vitumbua najikaribisha, achana na watoa povu hawa halifui nguo
     
Loading...