Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro apokewa kwa shangwe na BAVICHA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 18, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mwandishi wa Habari na Mtangazaji wa zamani wa TBC, Jerry Muro ( kushoto) akito salamu zake kwa wajumbe wa Kamati ya Utendaji cha Bavicha Taifa iliyoketi Mjini Morogoro kuanzia Septemba 14 hadi 18, mwaka huu.

    Kiongozi wa vijana nchini kupitia chama kikuu cha upinzani -CHADEMA John Heche , Septemba 17, 2012 alifungua Kikao cha Kamati ya Utendaji ya Bavicha kilichohudhuriwa na wajumbe kadhaa kutoka Mikoa yote ya Tanzania Bara na Visiwani.

    Kikao hicho kilipanga kujadili ajenda mbalimbali za Vijana na baadaye kufikia kutoa tamko la pampoja kuhusiana na masuala ya kisiasa, kijamii na kiuchumi.

    Hata hivyo katika Kikao hicho , Bavicha kupitia Mwenyekiti wake wa Taifa , walimkaribisha Mwandishi wa Habari na Mtangazani wa zamani wa TBC, Jerry Muro ili aweze kuwasalimia wa wajumbe wa Baraza hilo walioanza kukutana tangu Septamba 14 hadi 18, mwaka huu.

    Katika salaamu zake , Muro alisema, yenye ni mwanaharakati na mtu anayependa kusema ukweli, hivyo kwake mtu kama huyo ni lazima amuunge mkono kama ilivyo kwa vijana wa Bavicha wanavyosimamia kusema ukweli na kuamua kuwaunga mkono.

    Jerry Muro muda wote alikuwa akizungumza kwa hisia kali huku akishangiliwa kwa shangwe kuu na vijana hao wa BAVICHA
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ccm wanamuona Muro kilaza.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawajuwi walitendalo.
     
  4. k

    kisimani JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He he bado anaogopa kuweka wazi....karibu kaka Ndesamburo anatafuta wa kumuachia jimbo.
     
  5. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haya siku akija kuwakosoa CDM kwa chochote atakuwa kilaza maana nyinyi CDM kwa kushangilia upepo hamjambo.

    Walikuwa kina Ulimboka,mara mkawaita wasaliti wanafiki,ngoja na Muro tuone mwisho mtamwita nani?
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Amekuwa mwanasiasa?
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Lini tena? mbona CUF haitajwi ukiwa mwanaharakati na kudai chako basi unaipinga CCM ukiwa TBC basi CCM basi hata ukitoka ch**** ww CCM
     
  8. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muro Jembe aliweza kutega kamera na kukamata wezi wakati intelijensia wameshindwa, safi sana bigup Muro.
     
  9. m

    mangikule JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,320
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Karibu kwa vijana wenzio achana na yale MADUWANZI ya MABWEPANDE yatakumaliza!!
     
  10. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Hapa mi sioni vijana naona wazee wanajadili mambo ya vijana,kwani umri wa vijana kwa mujibu wa katiba ya CDM ni miaka mingapi?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Unajifanya hujui kama JK ni Rais kijana? unaweza kutueleza umri wa Martin Shigela!!??
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Wote ni vijana ila nyuso zao zimeharibiwa na hali mbaya ya maisha iliyosababishwa na Serikali inayoongozwa na chama cha CCM
     
  13. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Kwani hawana shughuli za kufanya za kuwaingizia kipato? ebu muangalie huyo kijana wa zamani mwenye skafu na huyo bibi bomba mwenye mtandio mweusi meza kuu. Mbona mnapenda kusingizia serikali wakati mambo mengine yako wazi si mkubali tu ni wazee.
     
  14. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wote hao ni below 35
     
  15. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    madhara ya maharagwe haya. Tanzania kazi kweli.
     
  16. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    JK chaguo la mungu
     
  17. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    We Gamba huishiwi Pumba?!
     
  18. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hivi unamfahamu Muro au unaropoka tu kama vile umetoka kuota!
     
  19. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Aaaa wapi, hao wote wana vyeti vipya vya kuzaliwa halisi vya zamani wamevichoma.Kaka hao wote ni toleo la 1962-1970 ni vijeba kwa kwenda mbele.
     
  20. D

    Dumisha Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usilolijua ni kama usiku wa giza!!!!!!!!!!!!!!!!!:sleepy::sleepy::sleepy:
     
Loading...