Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry muro alitimuliwa itv?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kimori, Sep 19, 2009.

  1. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nimepata tetesi yule mtangazji wa ITV wamemtimua tena kazi baada ya kurudi kutoka MArekani. Je kuna anaejua ukweli wa hili?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah hata mm nimesikia sana tetesi hizi kuna kitu Mengi hakufrahishwa nacho.
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    There must be a problem at IPP MEDIA. WHY ALL POTENTIAL PRESENTERS/JOURNALISTS ARE CHASED OUT IN THAT WAY?????? DOUBLE G WATCH OUT..........
     
  4. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sina hakika kama Jerry Katimuliwa, lakini siwezi kushangaa kwani IPP media haiwezi kukukaa na watangazaji au waandishi wazuri. Nadhani kuna matatizo sana pale.

    Kwa muda mrefu hatumsikii uncle J (Julius Nyaisangah) sijui kuna mtu ana taarifa zake.
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli,Uncle J kitambo.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah huyu nae alipigwa kadi nyekundu na huyu mama week end iwa tunakuwa nae Mary land pale Mwenge.
     
  7. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #7
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! Jerry Muro ametimuliwa? dah! jamaa mbona alikuwa mtangazaji mzuri sana,pia watu wengi walikuwa wanampenda sana kwa jinsi alivyokuwa ana ripoti habari zake kwa umakini wa hali ya juu....Kwa ili IPP wamefulia.
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama mkataba wake wa kazi umeisha je ?
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tuna jua unaomba kazi Ikulu,na kwa Mengi nako unataka?
     
  10. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #10
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo uncle J sidio alakuwa ana pewa pombe hapo na Mike mochiwa anamrusha hewani utafikiri kipindi cha kutuma salamu...Bongo watu wana njaa hadi ya bia duh!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    tatizo la nchi waajiri hawajui hawathamini kabisa talents,wao wanafikiri waajiriwa wote ni labours,na wananjaa,hawajui maana ya talents kabisa.
     
  12. z

    zantel Member

    #12
    Sep 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mengi ajibu hoja ya FISADI PAPA, Rostam AZIZ, kwamba maslahi ya wafanyakazi wake yakoje?. Jerry Mullo ni msomi, na hata unaweza ukampima kwa report zake, nazani IPP kuna tatizo, JF hebu mmoja wetu atusaidie ktk hili.
     
Loading...