Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry muro akoswa risasi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Mar 17, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    jerry muro akoswa risasi


    source: Uwazi
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna jambo hapa!
    Kwahiyo sasa mission ni kumuua kabisa...God save this soul!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    what is happening now....??!!
    kwa hiyo ndo wanataka kutudhihirishia mchezo mchafu sio........
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Source: uwazi
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona hii habari ingehit magazeti? lakini sijaona kabisa kulikoni
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    its unreliable source eeeh??

    kwani wanaandikaga nini uwazi B?
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh kweli nchi hii kiboko so wataua wakweli hadi lini wataziba midomo wakweli hadi lini jamani
     
  8. Abraham

    Abraham Senior Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duu! Sasa naona wala rushwa wanataka kummaliza kabisa kijana ili walale usingizi mnono.
     
  9. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanataka kupoteza uhai wa jerry kwa ajili ya UWAZI WAKE
     
  10. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #10
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu msaidie ndugu yetu Jerry kwa haya ambayo yanamwandama
     
  11. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #11
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakimua Jerry serikari itakuwa imehusika maana haya yote yanatokea hawachukui hatua. kwa mtazamo wangu Taaruma ya habari itakuwa imekufa. UWAZI NA UKWELI HAUTAKUPO TENAAAAAAAAAAAAAAAA katika taaruma hii mhimu.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh swala hapa sio source kama habari ina ukweli haijalishi imetoka uwazi ,kiu ,majira au mzalendo..Raia Mwema habari ni habari tu
    hii ni hatari sana
     
  13. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii habari haijatulia hata kidogo.
    Mtu unahisi umepigwa risasi halafu huendi kutoa ripoti polisi!!!
    Kama kweli alipigwa risasi alitibiwaje bila ya PF3 ya poisi?
    Tukio kubwa Kama hili linatokea hadharani ikimuhusisha Jerry ambae habari zake ni hot cake halafu lisiripotiwe na vyombo vingine vya habari isipokuwa "UWAZI"???
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    walimwengu wana mambo...............
    ni unyama unyama tu....
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa karibu na eneo hilo sla mahakama ya Kisutu iku ya kesi ya Jerry (hasa wakati walipokuwa wanatoka mahakamani baada ya wale waumini wenzake kuangusha sala nzito), unfortunately, sikushuhudia tukio hili, nashangaa lilinipitaje
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapo ndo pa kujiuliza swali
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Kwani PF3 ina lolote.......... watu wana vijihospitali vyao majumbani.......... hivi unadhani wale majambazi wanaojeruhiwa katika mapambano na polisi huwa wanatibiwa wapi...???
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kama nikweli alipigwa na kitu kichotoboa hadi kiatu na akavuja damu nyingi:-
    1. Hospitali ya karibu wa mjini ni Hindumadal, Burhani, Dr,Khan, Aga Khan nyingine ni Tumain Muhimbili walishindwa kumwaisha ktk hizo maana alikuwa anavuja damu nyingi ss kutoka mjini hadi mwenge hapo pana nishangaza
    2. Na je Hospital gani huwa inapokea majerui anaye vuja damu nyingi bila PF3 ya polisi.

    Hii habari ina ulakini ndani yake??
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Shakazulu, Mpitanjia na Borntown nakubaliana na nyinyi iweje tukio la risasi litokee mahakamani halafu watu wengine wasihisi kwamba kumetokea kitu cho chote? hata ikiwa hao wataalamu wametumia silencer lakini harakati zisingekuwa ndogo.

    Na kweli kuna kihospitali au kidispensary kinachotibu bila ya PF3 hasa kwa issue kubwa kama hiyo, huyo mwenye kitegauchumi chake amechoka nacho? Akisakaziwa kuwa anashirikiana na majambazi atajitetea vipi?

    Kwa maoni yangu hii ni ya kuuzia magazeti labda circulation imepungua sana.
     
  20. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mhhh nahisi hii ni trailer ya Movie. based on true story or not ???????????? Inawezekana tukio limetokea jumamosi au j2 siku mahakama zinakuwa wazi ila hakuna watu ???? Muhandishi , Jerry Muro na Dk ndio sterlings wa hii movie.

    Tunasubiri full picha
     
Loading...