Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Mulo ahojiwa na polisi Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Oct 11, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jerry aliwekwa chini ya ulinzi wa polisi na kuhojiwa kwa masaa matano.Inasemekana alikuwa anatokea Dar kuelekea Mbeya na bus la Sumry leo saa tano na alipofika check point ya Iringa alishuka kwenye bus na kutaka kuwapiga picha trafik polisi, ndipo alipokamatwa na kupelekwa kituoni na kuhojiwa.

    Aliachiwa huru mida ya saa kumi jioni.

    Source francisgodwinblog
     
  2. h

    hoyce JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lakini alisema ni tetesi
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    amethibitisha baada ya kuachiwa.
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa nae hakomi tuu, mambo mengine nayo
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tunataka investigative journalist kama hawa
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndugu yangu umaarufu hauji hivihivi lazima ukomae..
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kweli bro kakomaa...............yaani mwaaa mwiiiii
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tatizo la nchi hii ukifichua mabaya lazima uzushiwe tu..manake the whole system is rotten to its totality...hapa Mungu tu awasaidie wtz
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du! huyu jamaa kweli ana zali na hawa wadudu
     
  10. m

    mataka JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    huyo dogo ataumia sana au atapotea. Asishindane na vyombo vya usalama vina nguvu nyingi. Atafute umaarufu kwa njia nyingine, sio polisi. Ohooo!acha aendelee mie nitayasikia mengine yakimtokea!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwacheni afanye kazi yake mnaoponda naona mnaongea msichokijua...
    Ipo siku mwenzenu mtamuona yupo BBC, SKY NEWS kwa sababu anajituma na ni jasiri
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jerry nae,haya bwana....ngoja tuone.Hivi ile kesi yake imefikia wapi wakuu?
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu acha uoga usio na tija,hakuna nchi iliyokombolewa na watu legelege,waoga hata kuhoji mambo yakawaida tu....utaishia kuongea hivo na utabakia na umaskini wako wa kukutosha kabisaa...
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    kijana unakuwa mwoga namna hiyo??
    Huwezi kufanikiwa kama kila ndoto yako inaishia kuzimwa na mazimwi kama hawa na unawaachia tu!!
    Success haiji kwa kuwa muoga kiivo mkuu!!
     
  15. l

    luckman JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Jeri ni moja kati ya waandishi wa habari wenye ujasiri na uelewa wa hali ya juu sana! Ni mtu asiyekata tamaa! Ni mtu anayerisk maisha yake kutafuta habari! Ananyanyaswa kwa sababu ya mfumo mbovu wa uongozi ambao wamehanisi nchi so watu kama hawa hawawataki make wanaanika issue zao! So jery namtabiria kufika mbali sana tena sana!dunia inaona na mungu anaona!
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    soon mtamuona aljazeera swahili
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Khaa naona ameamua kula nao sahani moja once more
     
  18. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera Kaka komaa nao hao Maafande hadi kieleweke. Maana wanapenda sana uonevu wa raia wenye kipato kidogo.
     
  19. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kukoma maana yake afumbia macho maovu yanafanywa na jeshi lapolisi huo ni uonga wa kijinga.............
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Kila kazi ukitaka ikutoe ni lazima ukomae,na ukikomaa na kazi yako ilimradi inalenga kuwakomboa viumbe wa Mungu basi utawini si hapa tu bali hata Mbinguni utaenziwa na siku moja familia yako yaweza kurudishiwa baraka tele...Muro Mungu akutangulie na siku moja ukazidishiwe katika kila lililo jema.
     
Loading...