Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeri Muro anafaa kuwepo kweny m4c.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by People, Aug 11, 2012.

  1. P

    People JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jeri Muro ni jembe la ukweli,jana kupitia clouds Tv kaonesha jinsi alivyo jasiri wa kuongea ukweli pasipo uoga wowote...plz CDM fanyeni mpango mathubuti mlichukue jembe hili.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,061
    Trophy Points: 280
    ni wazo zuri sana....il nina wasiwasi na TISS kama hawatamnaniliu maana MAGAMBA na serikali yao wanamchukia sana.......
     
  3. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nafikiri wewe jasiri unaitafsiri kitofauti sana, sikushangai maana Mmasai kwake jasiri ni yule aliyeua Simba lakini Mzaramo Jasiri ni yule aliyefumaniwa zaidi ya mara tatu (kwa mujibu wa marehemu Ditopile-RIP)
     
  4. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Du hii nchi bwana leo muomba rushwa mkubwa anaitwa jasiri walai tumelaaniwa,juzi juzi kanifurahisha alilia kama mtoto alinyanganywa dem moja hivi mwenye hela aliekuwa anamweka mjini hapa ilikua ni kilio cha hatari,kumbe wanaume wanapenda mtelezo saizi kapigwa chini na huyo mama pedeshe na gari kamnyanganya, huyo ndo jasiri..
     
  5. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri sana tena sana!yale mambo ya kuogopanaogopana sasa yamekwisha...
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jerry bwana! Amesema 5 out of 95 (akimaanisha asilimia 5) !! Kazi ya mathematics bado ipo kubwa tu kwa magraduate wetu!
     
  7. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Inabidi apewe huu ushauri ili aufanyie kazi.
     
Loading...