Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeremiah Sumary, mbona hapelekwi india?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaka Mchaka, Nov 6, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Mbunge wa jimbo la Arumeru Mashariki ni Mgonjwa zaidi ya mwaka sasa.
    Toka Kipindi cha Kampeni alikuwa mgonjwa sana. Ni Takribani mwaka na mwezi toka uchaguzi 2010 upite.
    Umekuwa ni Utamaduni wa Viongozi wanaogua maradhi mbali mbali kupelekwa India na serikali, kwa ajili ya matibabu na Uchunguzi zaidi.
    Je? mbona yeye hajapelekwa huko? Au alishaenda kimya kimya? Hata mkuu wa Nchi sijasikia ameenda kumtazama.
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana alipougua alipelekwa Nairobi!!! Angetaka kwenda India angekwenda tu mbona hata yule mbunge wa zamani wa Tabora inasemekana yuko huko kwa miezi mingi tu!!
     
  3. p

    pstar01884 Senior Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    just benefit of doubt. Inaweza kuwa anaumwa magonjwa yetu yaleeee. 'Ka_drum' Unategemea nn hapo?
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    halafu hili suala linavyoendelea, japo wanasema ugonjwa wa mtu inabidi kuwa siri lakini kwa hili la wabunge na na watumishi wengine wanananchi tunapaswa kujua kinachojiri (kama Zitto alijaribu kueleza kwa undani kilichomsibu) maana sisi ndio walipaji wa hizo bills zao na tuna haki ya kujua
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Bado hajawa mbunge kwani tangu ashinde hajawahi kuapishwa. mia
     
Loading...