Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeremia Sumari (MP) is very sick

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 13, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa isiyo rasmi kuwa mh mbunge wa Arumeru Mashariki ni mgonjwa sana.
    Mwenye taarifa zaidi please tuambie.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Apunzike tuu huyo fisadi, maana alipoteza mwelekeo, na kuanza kusifia mafisadi! akipona mshaurini akae a wajukuu muda wa kweenda kulumbana bungeni umeshampita
     
  3. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora ingekua Makamba, Chatanda au Kikwete kabisa!!! Iweje wauaji kama hawa bado hupendelewa tu siku zaidi??
    Pole Sumari na upone haraka.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    RIP Jeremiah Sumari
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bado hajafa nadhani hata huko kuzimu hawamtaki kwa kuogopa undumila kuwili wake.
     
  6. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au huyu ndiye baba yake na yule mama wa Rex UFISADI Attorneys na janga la taifa kule Dowansi? Kama ndiye huyo huyo basi tufunike kombe tu.
     
  7. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mungu amsaidie apone
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli ubaya humfuata mtu hadi kaburini
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Taarifa zinasema yuko india kwa matibabu.
     
  10. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Si unajua mtoto wake ameoa kwa EL?mm augue pole
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Taarifa zinasema yuko india kwa matibabu.
     
  12. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri sana. huyu mzee namfahamu vyema, na jamaa zangu wa maeneo ya kikatiti - arusha wanamjua vyema alivyo ndumila kuwili.
    amewatosa hata CCM waliomchagua mbali na kuwa waziri, hakufanya lolote. amebaki kutetea wahuni na mafisadi. Mungu ampe pumziko la amani.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,617
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    huyu ni fisadi mkubwa wameanzisha benki na rais wao lowassa pale meru inaitwa COMMUNITY BANK..

    RIP SUMARI

    JAMANI MSIACHE KUMUOMBEA NA JAJI MAPIGANO YUKO ICU HOI AGHAKHAN SALA ZENU NI MUHIMU ANA MWEZI MMOJA ANATUMIA MASHINE TU AJAFUMBUA MACHO WA KUGEUKA MWENYEWE
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kufa hafi lakini cha moto anakipata kwa sasa. naamini ukidhulumu adhabu utaionja hapa hapa duniani.mhhhh jamani wanaJF tunamrestisha in peace wkt bado hajafa? sio tumemhukumu kupitiliza?????/
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani msiwaombee watu mabaya, Mungu hapendi
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya Mungu yatimie.
     
  17. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    post zako nyingi huwa zina ujumbe mzito na wa maana lakini huwa zinanifanya nacheka sana.

    sijuini hiypo avatar yako inachangia.

    Tuwaombee
     
  18. M

    Msharika JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    May the Almight God will be done as Him God wishes, Amen.
    But as human beings despite of all we wish you a quick recovery so you can have time to proclaim his majestic kingdom.
     
  19. soine

    soine JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen.
     
  20. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli amelazwa yuko India muda mrefu sana.
    Alimchakachua dogo wa Chadema kwenye ubunge.
     
Loading...