Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jennister Mhagama wa Peramiho kaikosea nini CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by samirnasri, Nov 25, 2010.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jennister mhagama alifanya vizuri katika nafasi ya uenyekiti ndani ya bunge lililopita na aliendesha vikao vya bunge kwa mafanikio kuliko hata Job Ndugai na pengine kuliko hata Anne Makinda.

    Mhagama alikuwa mtu wa kwanza kuchukua fomu ya kugombea nafasi ya unaibu spika nami niliamini angepata nafasi hiyo bila wasiwasi. Ghafla nikasikia zengwe la jina lake kutaka kuondolewa, mara nikasikia ameondoa jina lake kwa kile kilichosikika kua ni kuleta uwiano wa kijinsia ambao hata hivyo umekuwa ukitafsiriwa ndivyo sivyo. Baada ya kuondoa jina lake nilitegemea angepewa uwaziri au unaibu waziri lakini cha ajabu nimeshuhudia sophia simba akipewa uwaziri wakati Jennister Mhagama akiambulia patupu.

    Swali ninalojiuliza ni kwamba JE JENNISTER MHAGAMA SIO MWANAMTANDAO?

    I SUBMIT...
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    sio chakuraaaaaaaaaaaaa ya wazeee huyo ana msimamo
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu mheshimiwa hakuwa mwanamtandao mwaka 2005 ila anastahili nafasi kwenye serikali ya JK kwani ameonesha ni mtu mwenye uwezo na ni mchapakazi mzuri. Bila shaka atakapofanya reshuffle anaweza kumkumbuka.
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Never on this government. Huyu alitaka kuivua nguo serikali ya chama chake Bungeni. Na ndicho kinachoendelea!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    CCM
    :boom::boom::boom:
     
  6. t

    tumpale JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uteuzi haukuzingatia sana uwezo vinginevyo akina hawa, sophia,george,makongoro wasingekuwemo. kuna factor zaidi ya uwezo. jenista ana uwezo mkubwa kuwazidi hao wote.
     
  7. N

    Newvision JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado ana nafasi ya kuchangia akiwa Mbunge si lazima wakati apewe uwaziri. Naamini kati ya wabunge 260 na zaidi waliopo wapo wenye uwezo mkubwa wa kuwa watendaji katika uwaziri pia lakini tukumbuke tunahitaji wabunge wazuri wajimboni wanaoweza kuhoji matumizi yasiyoeleweka, ya zima moto, na kinjaa njaa katika halmashauri zetu nyingi hapa Tanzania yeye atapiga mzigo huko.
     
  8. i

    igoji Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :loco::loco::loco::sleep:
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    SamirNasri kabla hujahoji kuhusu Jenista ulikuwa na CV yake au umefurahishwa na sura yake. Hao uliowataja wanaweza kuwa na utendaji wa mashaka hapa na pale lakini elimu yao imeenda shule. Mwalimu Grade A jamani naye tumjadili humu? Mimi nafikiri hata yeye mwenyewe anajua ndo maana hajalalamika.
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Labda walimMUSORI kama yule mama wa umoja wa wanawake wa chadema! hivi ndio vyama vyetu vya kiafrika......
     
  11. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio mwanamtandao,kama mnakumbuka alivyombana Hawa Ghasia, kuhusu kupandishwa vyeo watumishi wa halmashauri
     
  12. n

    ngoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli ana uwezo mkubwa wa kuendesha vikao. hilo la zengwe naweka zipu mdomoni
     
  13. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa nini tusimjadili kama watu wameishasema ana uwezo? Kweli unathamini makaratasi kuliko ufanisi? Kwa mtaji huo hatufiki kokote na tutazidi kuwatetemekea hao maPh.D bomu!

    Amandla.....
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  15. k

    kayumba JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  16. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbopo na wenzako wenye mtazamo kama wako nikufahamishe kuwa elimu kwa maana ya chetu na utendaji ni vitu viwili tofauti. Unasema si vyema kumjadili Jenista kutokana na kuwa na elimu ndogo. Najua tatizo hapa ni kuwa unauelewa mdogo sana hasa kuhusu maswala ya uongozi.

    Nikufamishe kuwa uongozi hauhitaji mtu kuwa na profession fulani au kifikia kiwango fulani cha elimu ili awe kiongozi mzuri. Mifano ni mingi sana ukianzia na Bunge la 9 Jenista kama mwenyekiti alifanya vizuri sana kuliko wenyeviti wenzake wawili pengine hata kumzidi Anne Makinda.

    Kwanini Jenista hakupata uongozi nionavyo mimi ni kwamba ameonekana kuwa mkweli na labda professional zaidi. Mtu wa aina hiyo CCM hawamtaki asilani rejea swala la sita.
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    wewe una elimu gani, pengine tukianza classification tutakutenga kwa elimu yako nmkuu, hata kama una PhD!!!! umeongea kitu cha ajabu sana ambacho kwa haraka unaonyesha jinsi elimu yako isivyokusaidia duh!
     
  18. m

    mams JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukiona hivyo ana kaubishi
     
  19. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    0 out of 1 members found this post helpful. Thank you for rating this post!
    Amen!
     
Loading...