Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jennifer arejea nyumbnai kwao jana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 2, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mwanafunzi aliyetoroka kwao kutokana na kupata ziro katika matokeo yake ya kidato cha nne arejea nyumbnai kwao jana.
    Jennifer alitoweka kwao Januari 30 mwaka huu kwa hofu ya kupewa adhabu na wazazi wake kutokana na kupata ziro katika mitihani yake ya kumaliza elimu ya Sekondari.

    Kwa mujibu wa chanzo cha habari hii kilidai kuwa, Jennifer alirejea kwao hapo majira ya saa 3 usiku, akiwa na hofu kubwa kutokana na kile alichokifanya.

    Ilidaiwa kuwa Jennifer aliongozana na mwanamke mmoja ambaye jina lake halikupatikana mara moja alioyedaiwa kuwa alikuwa amemuhifadhi nyumbani kwake na alikuja hapo kumuombea msamaha kwa wazazi wake

    Hata hivyo ilidaiwa kuwa Jennifer alijieleza kuwa alikuwa nyumbani kwa mama huyo kwa lengo la kumuhifadhi kwa kuwa alikuwa akiwahofia wazazi wake.

    Imedaiwa kuwa mwanamke huyo alikiri kuwa Jennifer alikuwa nyumbani kwake alimuomba akae kwa muda nyumbani kwake kwa hofu ya wazazi wake.Wazazi wapokee bila ya kumuliza maswali ya kumtisha ili asikimbie tena.ANGALIZO Msimcheke kupata ziro bali iangaliwe kupata ziro nani alaumiwe mwanafunzi au ccm?maana matokeo yalikua mabaya sana mwaka jana.
     
  2. l

    lumimwandelile Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kukimbia nyumbani sio suluhisho
     
  3. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumewaandaa watoto wetu kwa challenge kama hizi za kimaisha? Kwake hii ndio ilikuwa njia pekee. hajaandaliwa nyumbani wala shuleni
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani yy ndiye wa kwanza kupata zero? wazazi wawe waelewa wakati mwingine!! nakumbuka hata mie sikufanya vizuri mitihani yangu, lkn niliporudia nilifanya vizuri sana!! hivyo kufeli si kwamba huna akili, bali ni bahati mbaya
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    alifichwa na bwana huyo hana lolote...................utamu umeisha kaaamua kurudi home.welcome back
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    utamu umekwisha kama ashkrimu
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora karudi salama,wamsaidie tu manake hata yeye kufeli hakumfurahishi.
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akapimwe, asije akawa amerudi na mjukuu tumboni, ataongeza machungu ya wazazi. Hatuwezi kumlaumu kwa kufeli hatujui maandalizi yalikuwaje.
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sio mjukuu tu hata ngoma!!!kwa hesabu zangu za chapchap mwakani baraza la mitihani litapata fedha sana kwa kua vijana wengi watarudia pepa kama private candidate so watalipia!
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kamepewa mambo kamechoka kanona bora kurudi kwa mamaaaaaaaa, home sweet homeeee
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mwanetu karibu nyumbani,tena nakuomba ujisikie amani kabisa.
    Tutakuchinjia kondoo na ndama aliyenona sana.
    Cheers
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mallaba unamkaibisha tu inabidi ukamfanyie vipimo!!!
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wamwache tu maaana hili limekuwa janga la taifa!!! lakini uchunguzi ufanyike isije ikawa alikuwa kwenye madanguro akifanyishwa biashara ya kuuza mwili...maoni yangu tu...
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Matokeo yalikuwa ni mabaya nchi nzima, labda kama wazazi wake sio waelewa. Huyo huenda aliwekwa ndani na mwanaume!
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaa!!so mitihani inachangia watoto wetu kuwekwa kinyumba
     
Loading...