Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenister Mhagama (MB)!!! Hongera.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kasheshe, Apr 16, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dada yangu Jenister,

    Nafurahishwa sana na jinsi unavyoongoza vikao vya Bunge pale unapokuwa mwenyekiti wa vikao husika... I wish ungekuwa.... Naomba ujiendeleze zaidi... nyota yako inang'aa nasikia wewe ndio katibu wa wabunge wa CCM. unastahili dada.

    Hongera sana. Hekima ni kitu muhimu sana ukikalia hicho kiti hapo mbele ya wabunge.

    Best Wishes.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ni mjane.....mume wake alifariki mwaka jana.....alifariki kwa maradhi mabaya......nasikia Mkulu anakula mzigo......hata hivyo siuoni umahiri wake katika kuongoza Bunge. Ni miongoni mwa wabunge wasio na shule ya maana
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    groooooaaaaaan....!!!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ndio nani huyu ? wekeni biograph yake hapa
     
  5. Niko

    Niko Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ameongoza vikao vingapi? Mapema mno kumsifia, jana ndio ilikuwa debut yake, na ni kama alipewa siri, yakikushinda we mwambie Katibu wa Bunge aeleze nini kinaendelea, na ndicho alichokuwa anafanya.

    Na hii tabia ya Spika kuaga katikati ya Bunge kusema ana kikao, hivi jamani, ni kikao gani muhimu sana ambacho hakiwezi kusubiri Bunge liishe? Anatoa mfano gani kwa wabunge watoro?

    Na nilidhani Spika ndio Mwenyekiti wa Bunge, ghafla bin vuu kuna Mwenyekiti wa Bunge, Jenister Mhagama, what the eff?
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    unamfahamu mkuu!?? au ushabiki wa mtu usiyemjuwa.. tufahamishe biograph yake ..

    roger that bra
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alikuwepo kipindi kilichopita na alifanya kazi nzuri sana, i wish her the best kwenye bunge hili tofauti na linalohitaji busara na hekima as well as umahiri wa kuzielewa na kufuata kanuni...:A S 465:
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Hivi kwa nini wanaJF na uelewa wao wote walikubaliana kuondoa hii kitu ya Groan?? Ni kweli kwamba hatuelewi maana ya Groan mpaka watu wakakubaliana kuiondoa?? Wangeiacha tu na ikawa ni uamuzi wa asiyeielewa maana yake kuacha kuitumia na anayeielewa kama huyu aendelee kuitumia!! Mnataka JF ya mwaka 2011 iwe sawa na ya mwaka 2007??? Ni lazima kuwe na mambo mapya ambayo wanaJF wanaweza kuyatumia kuonyesha furaha yao ama KUKARAHISHWA kwao! Naam, kama GROAN!! Irejesheni, tafadhali.
     
Loading...