Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenista Muhagama amfunika Makinda!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Borakufa, Jun 17, 2011.

  1. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah wana JF mmemcheck Jenista Muhagama alivyoliongoza Bunge leo japokuwa U-CCM ulimwathiri wakati akiliongoza Bunge leo toka asubuhi lakini ameonekana imara na kujiamini kuliko Mama Makinda?
     
  2. A

    Aine JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu mama kiukweli namkubali kuliko Makinda, hapanic angekuwa spika angeweza kuendesha bunge, huyu ni mbadala wa Sita kabisa
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mhagama nishamuona toka kipindi cha Sita alikuwa akiongoza vikao anaendesha vizuri sana ametulia.Anastahili apewe kile kiti in the future.
     
  4. k

    kibenya JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimemuona uwezo anao zaidi ya makinda
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani kweli huyu mama Jenista Muhagama ni safi na anautulivu wa namna fulani na kama Mungu akipenda anafaa hata u-naibu spika jamani
    Naungana na Borakufa na wengine mliochangia hapa
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Amefunika kwa lipi sasa?? Kuathiriwa na uccm au?
     
  7. wasaimon

    wasaimon R I P

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko vizuri na anamawazo mapana na Mungu amsaidie aendelee vizuri na nadhani kwa mbeleni atatufaa.
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    "Anaendesha vizuri sana" ni relative phrase. Anaendesha vizuri kwa namna gani? ya kua neutral? kua upande wa ccm? au kua upande wa upinzani??!
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaliongoza vizuri kivipi!
    tunachotaka CCM waondoke kabisa madarakani, na kiti cha spika kikaliwe na mtu kutoka nje ya CCM, ishu za kuongoza vizuri vikao havitusaidii, halafu watz kwa ushabiki, enzi za Samweli Sitta mlisema mnoko sasa hivi Makinda mnoko, na wengine mnataka Jenista akalie kiti, mbona fikra zenu fupi? ukombozi hautapatikana kwa mawazo kama yenu...
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Maneno na vitendo je?
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Yule ni mwalimu kitaaluma anaweza kuchukiliana na kila hali kwa hiyo anaongoza na kufundisha hapo hapo
     
  12. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni kawaida yake kwa tunaomfaham tangu enzi za Mr. 6 hakuna la ajabu alilofanya leo huwa anajaribu sana kuwa fair kwa awezavyo japo in some point kama binadam anayetokea chama cha magamba lazima azime kimtindo.
     
Loading...