Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenista Mhagama kalipwa sh. ngapi na Azam?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Jul 25, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jenista Mhagama ametumia muda wa matangazo kuzipigia debe bidhaa za azam, amefanya tangazo la biashara kabisa, Je hii haikinzani na kanuni zao? (just asking!) inawezekana kala mkwanja kufanya alichofanya?
     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Pia ameipigia debe shule anayosoma mtoto wake.
    Nadhani tatizo ni uwezo mdogo wa kufikiri na kutambua dhamana aliyonayo.
    Tatizo la uwezo mdogo wa kuelewa masuala linawakabili wabunge wengi wa ccm
     
  3. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Diploma yenyewe ya Ualimu aliipata kwa mituringa sana....ashukuru jamaa wa TANROADS akaja kumtoa kiana
     
  4. T

    Taso JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wa Bunge Jenister Mhagama, wakati wa kipindi cha matangazo mbali mbali (kutambua wageni, ratiba za vikao vya kamati n.k.) amesema ana tangazo ambalo amefikiria ameona si vibaya likitangazwa.

    "Waheshimiwa Wabunge Kampuni ya AZAM inawatangazia waheshimiwa wabunge kwamba watumie bidhaa za Azam... (kicheko ukumbuni!) ...aidha, AZAM inawatangazia wabunge kwamba bidhaa za AZAM ni bora kwa afya."

    Ndugu zangu, hii ni sawa? Serikali (na hususan Bunge) kazi yake moja kubwa ni kusimamia, ku monitor, mienendo ya biashara nchini. Kitendo cha Bunge kutangaza biashara za Bakhressa ni kinyume na maadili ya utawala bora, na si jambo la kufanyia utani na kuchekeshea bungeni. Utawezaje kumratibu mfanyabiashara ambae unamtangazia biashara yake wewe mwenyewe?

    AZAM amelipia shilingi ngapi, na wamemlipa nani (Jenister Mhagama?) kutumia muda wa bunge na wa TBC kutangaza biashara? And why AZAM? Kamati ya maadili ya Bunge iko wapi, viongozi wa Bunge mbona mnashusha viwango vya bunge hili namna hii?
     
  5. m

    mabomu Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Simba hoyeeeeee
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Halafu mbunge akichangia hoja anagongewa kengele kwamba muda umeisha, ila muda wa kutangaza bidhaa upo na haugongewi kengele!
     
  7. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mh sidhani kama inafaa wanalishushia tu bunge letu tukufu heshima!!!
     
  8. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ndio Tanzania, tatizo hawa viongozi wetu wameshatuona sisi mabwege na hata wafanye nini sisi hatuna uwezo wa kuwakemea kwa sababu ya UOGA wetu na kukosa UZALENDO kwa nchi yetu!!
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .....Didnt One of them aptly said they were in a SILLY SEASON ???
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    inawekana akawa mwepesi kiasi hiki? atakua kapewa pesa, unajua watu wengi wanafatilia bunge, kwa kupitia redio, tv, na hata mitandao sasa mfanyabiashara akifanikiwa kupenyeza matangazo yake mjengoni anakua kapata bonge slope, yule mama nahisi atakua kawezeshwa sio bure
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    tundu lissu alikuwepo? Mbona hakusimama leo
     
  12. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kinjikitile Ngwale.......! Another bomb BUNGE.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,800
    Likes Received: 4,672
    Trophy Points: 280
    Mleta mada kwanza declare interest, je wewe ni mpenzi/mshabiki wa Simba SC? MAANA HATA MIMI HAPA NAENDA KUNUNUWA BIDHAA ZA AZZAM sasa hivi.
     
  14. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii nchi ni ya kitu kidogo. Hapo lazima Jenista Muhagama kapewa kitu kidogo. Kwa misingi na mantiki hii nchi yetu imeingia katika hali mbaya sana.
    Wabunge, na hasa viongozi wa bunge haoneshi heshima kabisa wakiwa bungeni. Wamekuwa na tabia ajabu sana. Ee Mungu wasaidie waweze kuona watendalo, na wawezeshe wajue wanayopaswa kutenda kwa ajili ya utukufu wa jina lako.
     
  15. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aramba aramba tena aaaammmm!
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pasi na shaka yoyote mleta mada ni mshabiki wa SIMBA.

    Pole sana. Kule kwetu Znz ( ipokuna barza moja maarufu sana)ipo sehemu pale malindi inaitwa Simba chai(utaona simba kapakatwa kisha ananyweshwa Chai) sasa kwa hili sima kapakatwa na kunyweshwa juisi tatu za Azam.
    Pole sana
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    azam wamefanya makusudi kwa sababu jana wamewapa kichapo simba sc(team ya zitto kabwe:happy:), kwa hiyo hapo ilikua kama vile wameweka utani wa mpira, na mimi kwa vile ni mshabiki wa yanga na mi leo hii naenda kununua bidhaa za azam coz jana wamenifurahisha sana :biggrin1:
     
  18. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Ni mambo ya mpira tu,tusiweke ktk uhalisia...na mda wa matangazo ulikuwa unaruhusu!alitaka kufikisha ujumbe kwa mashabiki wa Simba...ni kweli jana mnyama kapakatwa...tena ajabu kalainika kwa hugongwa Ice-cream tu!Msishutumu Muhagama
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,800
    Likes Received: 4,672
    Trophy Points: 280
    Naam sheikh Barubaru,
    Habari za swaumu Sheikh wangu.
     
  20. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mimi tangia siku nilipomuona huyu mama anaongea mchana kweupeee kuwa "waliomtake Dr. Ulimboka Stephen walikuwa wamevaa nguo kama za polisi kwa hiyo watakuwa ni CDM maana ndio huvaa magwanda yanayofanana na hizo nguo" ndipo taingia siku hiyo imani ikaniishia juu yake.
    Na bahati nzuri Mwanasheria mkuu alinipa mwanga baadae kuwa 'vichwa sio kwa ajili ya kuotesha nywele'

     
Loading...