Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo zima lamezwa na shimo....What the hell????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Jun 1, 2010.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    JUAN CARLOS LLORCA, Associated Press Writer

    GUATEMALA CITY - Torrential rains brought by the first tropical storm of the 2010 season pounded Central America and southern Mexico, triggering deadly landslides. The death toll stood at 15 Sunday but authorities said the number could rise.

    A three-story building in northern Guatemala City fell into a sinkhole but there were no reports of victims

     
  2. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du!
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hii inatisha. yaani wanadamu tukikaa kkwenye majumba yetu ya kifahari huwa tunajiona tumefikaaa, hadi watu wanafikia kumtukana na kukufuru Mungu...kumbe Mungu peke yake ndo anajua hali halisi ya usalama wetu....sasa jengo na eneo kama hilo watu waliokuwa wanakaa juu yake hawajazimia kweli....na tsunami ilikuwa hivyohivyo...mahotel na mabangaloo ya beach ndo yaliyoliwa zakdi...tufke wakati tuishi kwa kumtegemea Mungu tu, tukijua kuwa yeye ndiye ameshikilia funguo ya maisha yetu, anaweza kufunga au kufungua wakati wowote akitaka. sifa na utukufu apewe Mungu.
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    2012 hiyo dalili zake...
     
  5. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    r145161322.jpg capt.a991de09a19645a0be3a495f239ef69a-bf7fee7f39994e01b7c9f4eebe53f085-0.jpg ra572889842.jpg r2013164472.jpg

    Mi nahisi ni nyakati za mwisho wajameni tumgeukie Mungu
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli duniani kuna mambo.
     
  7. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Swali langu ni kama hili shimo wataziba na kama watafanya hivyo watatumia nini maana panaonekana ni
    kina kirefu kweli.
     
  9. Mwazani

    Mwazani Member

    #9
    Jun 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua kina cha hili shimo.
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakuna ajuaye maana ni kiza tuuu!!!
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo waliozama wameingia kuzimu na miili yao?
    very sad.
    ninyi mnaojenga darisalama ambapo mnajua mji wote una bahari chini mjifunze hapo
     
  12. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakyamungu ikistaajabu ya mussa utaona ya filauni
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hujafa hujaumbika! Na the way lilivyokatwa hilo eneo kama kipande cha keki.
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    This is bitter/angry (hii ni kali) lol
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jeez nini hiki??
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    I can sense the same. Very bad kwakweli, poleni huko na maafa
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Niliwahi kusikia story wakati fulani kuwa hata huko zanzibar kuna eneo nyumba ya kawaida tu ya kuishi watu ilizama ardhini na kupotea kabisa hadi hii leo pale mahali hata wenyeji wanapaogopa kukaribia. Sasa cjui ni kitu gani may be wataalamu wa miamba watuelimishe. Ila hii ya Guatemala ni kiboko!!
     
  18. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #18
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yethuu na Maria!!!!!!!!!!!!!! hapana ona kitu kama hii kwa maisha yangu......Naona siku zina karibia wajemeni turudini kwa muumba wetu thatha!
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa ndugu yangu... tunathamini sana vitu vya kidunia; KAMA YULE MCHUNGAJI MWENYE HUMMER!!! PALE NDIO KAWAPA MASKINI MSAADA

    GREEDY!!!
     
Loading...