Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo linalomilikiwa na NSSF linanuka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Huduma, Dec 5, 2009.

  1. H

    Huduma Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi majuzi nilikwenda kuomba kazi katika gazeti moja jipya ambalo ofisi zake ziko kwenye ghrofa linalomilikiwa kwa sasa na NSSF.

    Karibu kila korido ilikuwa na harufu mbaya na kali ya kinyesi. Nikajiuliza kulikoni shirika lenye jina na umaarfu kama NSSF kushindwa kuwa makini katika kutunza majengo yake.
    Au ndio tena ile ajira kwa ndugu, mjomba, shangazi au watoto wa wakubwa na wakiharibu hakuna hatua yoyote inayochukuliwa? Hali hii ilini put off na nikaamua nikatafute kazi mahala pengine lakini sio kwenye gazeti hilo ambalo limepangisha kwenye jengo la NSSF.

    Kwa wengine ukona vyaelea vimeundwa, kwa hawa jamaa ukion vinaelea ndani kumeoza. Katika kudadisi kwangu nikasikia eti uamuzi ulifikiwa wa kukata umeme na kuzima mitambo ya maji eti kwa sababu kuna maji yalidondokea kwenye duka la bi mkubwa mmoja ambaye anaonekana kwa kweli ni bi mkubwa. Maana kama mtu unawanyima wapangaji wengine katika ghorofa 10 huduma ya maji na umeme ama huyo mtu kwa kweli ni mkubwa.

    Nakubaliana na wenzangu kwamba kwa kujenga NSSF ndio wenyewe, kwa matunzo na maintenance ya majengo yao kwa bati mbaya ni sifuri au ziro kabisaaaa!
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Ungesema jengo lenyewe lilipo ili watu waende kujionea wenyewe.. (au kujinusia)..
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapa hakukuwa na sababu ya kusema jengo fulani linalomilikiwa na nssf kwa kuwa ni suala la kisayansi (kwamba mtu akienda leo ataikuta hali hiyo) ungetaja jengo lililopo mtaa fulani ili mamlaka husika ziweze kushughulikia hili kwani wadau wengine tunao humuhumu.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari na habari yenyewe mbona comfyusheni?
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ulijaribu kunusa nguo zako? samtaimu inakuwa si mazingira ni nguo zako. ishawahi kunitokezea hii. nilitafta kinyesi kumbe nanuka mimi.
     
  6. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Si ndio, jamaa kasema alienda kutafuta kazi katika gazeti moja jipya. Hawa ndio wale wanaoandika vichwa vya habari vikuuuubwa, ukisoma habari yenyewe haihusiani kabisa na kichwa.

    Au kama basi ana maana yake kuita hilo jengo "Ubalozi wa Uingereza" walau angegusia ndani ya habari yenyewe sababu zake.

    Ndio yale yale ya www.udaku.com
     
  7. O

    Omseza Mkulu Member

    #7
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yaliyoandikwa hayaendani na kichwa cha habari hii.
    Ushauri: mtoa mada mmoja ameshauri yawezekana nguzo zake zinautata, jinuse pengine zinanuka!
     
  8. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata Mimi sijaelewa hata mimi
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Mimi nimetoka kapa .Alitaka kusema nini ?
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Una bahati hufahamiki.Ungeshtakiwa kwa defamation!
    Ubalozi wa uingereza unahusikanaje na nyumba ya NSSF?
     
  11. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #11
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubalozi wa Uingereza wapi? JAMAICA? mwe!mwe!Viongozi hawaeleweki,wananchi nao...
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nafikiri huyu jamaa ameandika akiwa ameweka kidogo waragi
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mod, itendee haki hii post, Ubalozi wa Uingereza uko Umoja House, kumbe Umoja House ni jengo la NSSF?. Kumbe kwenye jengo hilo kuna wapangaji kibao likiwemo hilo gazeti daiwa?. Please do the needfully, pamoja na maroroso ya viza za Uingereza, at least utendee haki ubalozi huo kwenye issue ya jengo.

    utendee haki Ubalozzi
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .....Mbona haeleweki, kichwa cha habari na habari iliyopo ni vitu viwili tofauti.
    Inaelekea huyu ni mwandishi wa habari wa magazeti ya udaku.
     
  15. A

    August JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    nafikiri ana maanisha lile jengo linaloitwa hifadhi hse, zamani palikwa na ubalozi wa uingereza. kwenye hiyo round about ya yule askari wa zamani.
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yalaaaaaaa...
     
  17. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Brother you know um a watchman, so to make me laugh while um alone is not fair. Be good on your answers, but thanx.
     
Loading...